Ya ITV & RFA NA TANGAZO LA KULAZIMISHA NGONO... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ya ITV & RFA NA TANGAZO LA KULAZIMISHA NGONO...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tindikalikali, May 24, 2012.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,883
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 135
    Tunawapa wazazi wakati mgumu sana kutazama/kusikiliza hili tangazo wakiwa na watoto wao..
    Binafsi hili tangazo linalorushwa ITV na redio hasa RFA halina maadili, kuna ulazima gani wa kurusha sauti ya mwanamke akilalamika kwa sauti huku mwanamume akisikika kwa sauti ya kulazimisha kufanya mapenzi.

    Kamalengo la tangazo hili ni kutoa uelewa juu ya unyanyasaji wa kijinsia, watoaji wa tangazo hili wamekosa namna nyingine ya kutoa ujumbe huu? Hivi hakuna tume ya maadili na malezi ambayo inaweza kudhibiti matangazo kama haya?

    TAFAKARI!
     
  2. m

    mhondo JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Kazi ya TCRA ni nini?
     
  3. K

    Kyatsvapi JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 310
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Hili tangazo linakera sana, mkuu. Sijajua kama TCRA huwa na wao wanatazama TV! Au wanapokuwa mahome kwao vinakuwa haviwahusu...
     
  4. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,140
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Searching...100%
    Loading...100%
    Network Connected !
     
  5. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 0
    Nafurahi kuwatangazia wajumbe wa ukumbi kuwa sijawahi kulisikia/kuliona tangazo hilo maana radio ninayoisikiliza muda mwingi ni Radio Safina!
     
  6. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,883
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 135
    Hongera maana linakera hata ukiwa peke yako
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Nimelisikia hilo tangazo jana. Sikuamini nilichokuwa nasikia. Unatoaje tangazo kama hilo kwenye 'prime time' Huu ndio muda familia wanafuatilia habari, halafu wanaweka mambo ya ajabu kabisa. Kwa nini wasiweke saa nne au tano za usiku?
     
  8. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,256
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Naunga mkono hoja. Kijana wangu-very curious aliniuliza anamfanyaje? Nikaishiwa maneno! Tz tunapoenda na utandawazi si pazuri
     
  9. bibliography

    bibliography JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 573
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    kwani DSTV kuna ITV?simply makwao wanaangalia DSTV
     
  10. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,883
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 135
    kumbe?
     
  11. Ghiti Milimo

    Ghiti Milimo JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 467
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 60
    Kwa kweli,halifai! Na linawapa wakati mgumu sana litangazwapo,mzazi akiwa karibu na watoto wake!
     
  12. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,563
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mimi jana nilikuwa na mzazi wangu asubuhi kwenye gari,hilo tangazo lilipowekwa ilikuwa aibu tupu,mamangu alikuwa anatafuta mlango wa kutokea.Aibu tupu!!!!!!!!!!!!!
     
  13. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 5,791
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    Lile tangazo la kishenzi sana
     
  14. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 440
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sasa wazazi si muwafafanulie watoto kinachofanyika kwenye hilo tangazo?
    Maana msipowajibu, watawauliza wrong pipo, na watajibiwa hadi kwa practico!
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    dah jana ndo nimeliona nilikua na aunt yangu,,,sikujisikia vizuri,na yeye mwenyewe aliguna....tena wameliweka wakati wa break ya taarifa ya habar,,,,thoz medi wapo kipesa kuliko maadili so TWENDE TU
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    ndo maana wanang'ang'ania ving'amuzi viuzweee????
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    kukusanya mapato ya makampun ya thimu
     
  18. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,455
    Likes Received: 1,226
    Trophy Points: 280
    Halafu ile sauti ya mwanadada imekaa kama ya Wema Sepetu hivi
     
  19. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,541
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
    Lakini jaman twende mbele turudi nyuma,hili tangazo linauwalisia wa mambo wanayo tendeana wana ndoa,so kwa vile wa tz hatupend kuambiwa kweli basi hii ni nongwa....
     
  20. simaye

    simaye JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 419
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Tangazo hili kwa kweli linakera sana na hivi waandaaji wa matangazo ya namna hii hawajui maisha ya Watanzania kuwa vyombo vya habari kama tv tunaangalia kifamilia. Tangazo hili kwa kweli linaleta aibu walifute.
     
Loading...