Oscar Wissa
Senior Member
- Sep 5, 2018
- 128
- 196
Naomba unifahamishe, hivi kati ya simu ya brand ya Xiaomi na Google Pixel
Wewe unachagua ya brand ipi?
Wewe unachagua ya brand ipi?
mi ndo ipi hpo?usifananishe MI na utopolo
Mkuu pixel ni utopolo? MI ni chaguo langu lakini pixel siyo utopolo hata kidogousifananishe MI na utopolo
Simu mbili tofauti zenye malengo tofauti.Naomba unifahamishe, hivi kati ya simu ya brand ya Xiaomi na Google Pixel
Wewe unachagua ya brand ipi?
Da mkuu chief mkwawa natumia google pixel 3a lakini naona kamera ni ya kawaida sanaSimu mbili tofauti zenye malengo tofauti.
Google pixel zina pure android yenye features chache, nyepesi na isio na mambo mengi, zinakuwa na Camera nzuri, hupata updates mara kwa mara, na zinalenga nchi zilizoendelea. Simu zao ukitaka mpya bei imechangamka na hawatoi simu nyingi kwa mwaka.
Xiaomi wao software yao ya android imekuwa customized sana ina features nyingi na sio faster kivile, wana simu nyingi za bei rahisi kuliko highend, Taregt yao ni masoko yetu haya ya nchi zinazoendelea, updates si sana kama pixel.
Kwani hiyo ni camera yenye simu au simu yenye camera?Natumia RedMI 9
Najiuliza kwanini nilichelewa kuijua
Ina camera kali, usalama wa kutosha.. performance ndo usiseme[emoji1430]
Sent from my M2004J19C using JamiiForums mobile app
Ya Kawaida ku compare na simu gani?Da mkuu chief mkwawa natumia google pixel 3a lakini naona kamera ni ya kawaida sana
Galaxy S9+Ya Kawaida ku compare na simu gani?
Pengine ikapitwa mkuu maana s9 ni flagship na 3A ni midrange. Zote specs za 2018.Galaxy S9+
Ila pixel 3 na 3 xl si ni flagship nazo, je zinaweza shindana na hiyo s9 mkuu.?Pengine ikapitwa mkuu maana s9 ni flagship na 3A ni midrange. Zote specs za 2018.
Yah Pixel 3 ni flagship ila 3A zilikuwa ni Midrange. Pixel 3 na S9 zote ni gen moja hivyo hakuna Utofauti mkubwa.Ila pixel 3 na 3 xl si ni flagship nazo, je zinaweza shindana na hiyo s9 mkuu.?