X wangu anataka turudiane | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

X wangu anataka turudiane

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Simbamtemee, Nov 18, 2011.

  1. S

    Simbamtemee Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna tatizo linansumbua sana..Ex wangu ambae tuliachana nae kama mwaka hivi umepita, amerudi kwa kasi kuniomba turudiane..juzi usiku wakati nipo na girlfriend wangu,alinitumia meseji, kwa bahati mbaya simu alikuwa nayo yeye,akaisoma meseji..

    ulizuka mtiti wa kufa mtu,mpaka sasa hanielewi..naombeni ushauri wenu jaman,nimfanyeje huyu mtu na nshamwambia laivu kuwa cpo tayari kuwa naye?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,651
    Likes Received: 35,409
    Trophy Points: 280
    Mmege halafu usepe.
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,904
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Hujasema mliachana vipi na huyo x - wako. Lakini cha msingi ni kuwa na msimamo, angalia uliko na uliko toka kama una amani na unaona unapata zaidi kuliko ulikokuwa kabla huna haja ya kuendeleza mawasiliano na huyo x-wako.
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    je kama ni dada ako!!
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,651
    Likes Received: 35,409
    Trophy Points: 280
    Uzuri sina dada. Jingine?
     
  6. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,273
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mbona majibu unayo wewe mwenyewe?
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,651
    Likes Received: 35,409
    Trophy Points: 280
    Watu wengine utawaweza!

    Jamaa hajui kama embe dodo wengine hulila na majani yake.
     
  8. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hana lolote atakuwa amemisi mchezo. Maisha yamemvuruga. Achane nae
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,651
    Likes Received: 35,409
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh...
     
  10. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 0
    jibu unalo
     
  11. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    je kama ni yule mtoto wako uliemkanaga!
     
  12. ram

    ram JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 6,201
    Likes Received: 905
    Trophy Points: 280
    Ukiona wa nini wenzio wanajiuliza watampata lini... Anataka akugomabanishe tu na gf wako mpya, achana nae aliona wa nini walioona thamani yake wakachukua....atajibeba
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,976
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Mtungue tena ili awe Y badala ya X
     
  14. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,974
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    mkuu usipate tabu. weka nae appointment, then akija ingia naye ndani ukifika huko 'mle kiboga' atajua kwamba kweli huna muda nae. hao ndo wale wasiojua kuachwa na wanaume, wajinga sana sometime hao
     
  15. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,974
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    kama vp mwambie x wako mpya 'amtapikie' maneno yao ya kike kike atajua huna mpango naye na unamaanisha hilo
     
  16. matron

    matron Member

    #16
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 13
    fall in or fall out choice is yours
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,028
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    Hzo bahati wengne twazitafuta hatuzipati,nyie mwazichezea!
     
  18. E

    Edo JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Akirudi hafanyi makosa ya mwanzo, jua akitia timu tu umekwisha!
     
  19. King2

    King2 JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    NIUNGaNISHIE MIMI KAMA HUMTAKI.
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,873
    Likes Received: 6,223
    Trophy Points: 280
    unamtaka tena? Kama sio si umwambie tu kuwa humtaki?
     
Loading...