WW3: Russia’s Nuclear Weapons Fired, Putin Warns U.S. Of More Countermeasures

WW3: Russia’s Nuclear Weapons Fired, Putin Warns U.S. Of More Countermeasures

mara kwa mara russia anaanda zana zake za nyuklia tayari kwa mpambano, hvyo endapo vita itaanza russia atafyatua mabomu yake ya nyuklia kuelekea usa na si vinginevyo, kwa hili vita haitachukua hata mwezi mmoja, let's wait & see.
 
WW3 will be triggered by the "Jewish problem " as antisemitic guys put it. Jerusalem not Kiev. And certainly not even this year
 
We si kila mara unajidai ni mfuasi wa yesu alikufa kwa ajili yako.
Sasa leo unaomba itokee Nyuklia War ili watu wasio na hatia WAFE OVYO SIO?

Nyie wagakatia MAADUI WABAYA SANA aisee! Bila damu kumwagika hamna raha kabisa.! !

Dini yenu ndio imekufundisha kuwa Ukifa huna hatia? pole sana... kufa kumeumbwa haijalishi kifo cha aina gani...! Mwamedi si ndio kaua sana watu Dunia historia inajieleza na ameweka Mizizi watu waendelee kuuawa hadi leo hii
 
si rahisi kama unavyodhAni ndugu ikitokea every side will suffer heavily wote wana silaha za kisAsa
 
We si kila mara unajidai ni mfuasi wa yesu alikufa kwa ajili yako.
Sasa leo unaomba itokee Nyuklia War ili watu wasio na hatia WAFE OVYO SIO?

Nyie wagakatia MAADUI WABAYA SANA aisee! Bila damu kumwagika hamna raha kabisa.! !

mkuu hujaacha udini tu.badilika bhana.
 
i can't wait to see nuke war....



Dini yenu ndio imekufundisha kuwa Ukifa huna hatia? pole sana... kufa kumeumbwa haijalishi kifo cha aina gani...! Mwamedi si ndio kaua sana watu Dunia historia inajieleza na ameweka Mizizi watu waendelee kuuawa hadi leo hii




mkuu hujaacha udini tu.badilika bhana.

We mgalatia kadoda11 hebu msome huyo mfuasi wa YEHWH hapo juu.
Anatuombea NUCLEAR WAR ili tufe Wengi tusiohusika Halafu anani Accuse mimi kuwa napenda Kufa bila mpango km yule msela wa msalabani.
Sasa huyu ana akili kweli?
Hebu badilikeni nyie Wagalatia.
 
Last edited by a moderator:
kushinda vita inategemea mambo mengi sana..lakin sabab kubwa mbili ni 1:modern weapons,2:strong economy..
Russia ni mzur kwa namba 1..Ila tatizo linakuja pale vita ikiwa ni longterm hataweza kusurviv coz uchumi wake sio imara kiasi cha kifinance vita miaka ata 5 kwa nguv ile ile,lazima itafka mahali atashindwa kusurvive..Kwa US yeye ana uwezo kote no 1&2, coz anawez kupigan vita miaka ata kumi bado akaendelea kusurvev..Mfano ni vita vya Afghan na iraq kwa pamoja miaka zaid ya 10 lakin bad yupo fiti..Asume ingekua ni russia sasa ivi angekua kashachakaa sana..
America alipigana afghnan na kikundi cha Taliban sio nchi ya Taliban(konzi kwa singi) sidhani kama athari zake zitakuwa sawa siku watakapopigana konzi kwa konzi na urusi!
 
Siyo mchezo. Mile 3500 ni kilometa 5600. Yaani uende Mwanza mara tano! Halafu mtu unakuja kudanganya oooh mji mkuu uwe katikati mara oooh visiwa vinatusaidia ulinzi. Labda kwa baadhi ya sisi kwa sisi baran Afrika. Lakini mabwana wakubwa wakiamua unamiminiwa mvua ya makombora kutoka Pentagon au Moscow, wala hana sababu ya kuja ulipo. Mambo ya teknolojia hayo
 
kushinda vita inategemea mambo mengi sana..lakin sabab kubwa mbili ni 1:modern weapons,2:strong economy..
Russia ni mzur kwa namba 1..Ila tatizo linakuja pale vita ikiwa ni longterm hataweza kusurviv coz uchumi wake sio imara kiasi cha kifinance vita miaka ata 5 kwa nguv ile ile,lazima itafka mahali atashindwa kusurvive..Kwa US yeye ana uwezo kote no 1&2, coz anawez kupigan vita miaka ata kumi bado akaendelea kusurvev..Mfano ni vita vya Afghan na iraq kwa pamoja miaka zaid ya 10 lakin bad yupo fiti..Asume ingekua ni russia sasa ivi angekua kashachakaa sana..

Nadhan hujatenda haki kulinganisha vita ya Afghanistan na rashia . Maana hiyo vita hatapiganwa kwenye ardh ya urus pekee kama tulivoshuhudia Iraq na Afghanistan itahusisha pia ardhi ya ya marekan moja kwA moja maana uwezo wa urus kufika hapo upo kitu ambacho USA hajawai kukipata tangu apigane vita
 
there will never be world war three over Ukraine not now,not ever my friend

You never know with this world man. Things always start in small scale, and then become greater and greater. These things has to do also with world economy. You can see now China is coming up, European countries likely to go down economically.
 
WW3 will be triggered by the "Jewish problem " as antisemitic guys put it. Jerusalem not Kiev. And certainly not even this year

You know all problems starting in this world is because of zions. They always causative. Even kieve issues, the jewish business men have influence through EU dress.
 
Vita ikitokea itakuwa ni nato vs russia, nato watapiga russia, je russia watapiga wapi? Uturuki, germany, uk, france, canada us, bwana mdogo israel, australia ama bwana mdogo japan,nk, yaana unapiga uk huku nyuma israel anakulamba, unapiga france huku germany na japan wanakutia vitasa, na hizo nchi karibia zote zinazidi russia kiuchumi, acheni ubishi russia lazima akae
 
Patrick Elias
Umenichekesha sana, et Nato watapiga Russia, je Russia watapiga wapi? Jibu ni rahisi sana, watapiga Jumuiya ya NATO. Hivi wewe unafikiri Russia atapigwa kirahisi rahisi tuu!? Mimi nakwambia yule Bwana ana uwezo wa kudondosha kombora zake kadhaa na akafuta hata nchi 4 kwa mkwapuo. Achana na Russia bhana.
 
Patrick Elias
Umenichekesha sana, et Nato watapiga Russia, je Russia watapiga wapi? Jibu ni rahisi sana, watapiga Jumuiya ya NATO. Hivi wewe unafikiri Russia atapigwa kirahisi rahisi tuu!? Mimi nakwambia yule Bwana ana uwezo wa kudondosha kombora zake kadhaa na akafuta hata nchi 4 kwa mkwapuo. Achana na Russia bhana.

Alushawahi kufanya wapi hicho kitu? Na lini?
 
Patrick Elias
Hiyo haijawahi kufanywa kwasababu hizo silaha hazikuwepo kipindi cha nyuma. Nawdays kuna Advanced Satan S-18, Bulava, Topol M n.k
 
Bulava, Russia huyo.
 

Attachments

  • 1414064608122.jpg
    1414064608122.jpg
    27.9 KB · Views: 272
Patrick Elias
Hiyo haijawahi kufanywa kwasababu hizo silaha hazikuwepo kipindi cha nyuma. Nawdays kuna Advanced Satan S-18, Bulava, Topol M n.k

Hata enzi zile dunia haikujua kama kuna LITTLE BOY and FAT MAN ndo maana japan pamoja kuambiwa habari ya iyo kitu hakuamini akatia jeuri wazee wa kazi wakaamua watumie LITTLE BOY lakin japan bado alidinda, hapo ndipo walume ndago wakasema 'kumbee unakiburi sugu' wakadondosha FAT MAN, wee uliza kilichotokea! Japan alinyoosha mikono juu na kusurrender kabisa. Japan na dunia ilishangaa make haikutarajiwa kama kuna kitu kama kile hapa duniani. Hapo ndo ujue huwezi kujua yupi ana nini ama ana siraha gani make nikuona unasifia upande mmoja wana hiki, je wale wengine unajua wana nini?
 
Wengi mliochangia humu mnaonekana hata hamjui madhara ya vita ya nukes kwa pande zote mbili kati ya Urusi na NATO. kuna kitu kinaitwa mutual assured destruction (MAD) au self assured distruction(SAD). vita yoyote itakayoyahusu mataifa hayo ujue usalama wa uhai wa mwanadamu umefika ukingoni kama sio mwisho kabisa wa uhai wa binadam. atakae anza kumshambulia mwingine anakua pia kajiangamiza mwenyewe,yaani you attack first you die second.

Sasa ukishalijua hilo haina haja ya kushabikia nuke war kati ya NATO na Urusi maana ni vita isiyo na mshindi. Mabomu ya nuklia ya sasa yako na madhara zaidi ya mara 1000 ya yale yalipigwa Japan zaidi ya nusu karne iliyopita.

Msiombee kabisa wakuu.
 
Wengi mliochangia humu mnaonekana hata hamjui madhara ya vita ya nukes kwa pande zote mbili kati ya Urusi na NATO. kuna kitu kinaitwa mutual assured destruction (MAD) au self assured distruction(SAD). vita yoyote itakayoyahusu mataifa hayo ujue usalama wa uhai wa mwanadamu umefika ukingoni kama sio mwisho kabisa wa uhai wa binadam. atakae anza kumshambulia mwingine anakua pia kajiangamiza mwenyewe,yaani you attack first you die second.

Sasa ukishalijua hilo haina haja ya kushabikia nuke war kati ya NATO na Urusi maana ni vita isiyo na mshindi. Mabomu ya nuklia ya sasa yako na madhara zaidi ya mara 1000 ya yale yalipigwa Japan zaidi ya nusu karne iliyopita.

Msiombee kabisa wakuu.

Umenena vizuri
 
Back
Top Bottom