miss chagga
JF-Expert Member
- Jun 7, 2013
- 57,805
- 49,109
samahani kama ntawakwaza. Hivi aijawai tokea unapenda wanawake au wanaume wawili. Yaani unawapenda sana???
wewe unamioyo mingapi ? Haiwezi tokea
samahani kama ntawakwaza. Hivi aijawai tokea unapenda wanawake au wanaume wawili. Yaani unawapenda sana???
Haha ha ha ha ndugu yaishe
jina langu, sifa yangu
Naona nyinyi mnaacha ualisia mnawaza mnavyofikiria
bichwa baya
lipi hilo unalizungumzia?
uhalisia upi ? wewe kumpa mwingine mimba na kutaka kuishi na mwingine ... kwanza kuwapotezea muda hao warembo ni kosa kubwa sana miaka sita aisee wewe ni wa kupiga
hao wadada wao wana akili za kushikiwa hadi kuishi na mtu miaka sita?
Wewe miss chagga ukiishi na mwanaume miaka sita na hakuna kinachoeleweka utamlaumu nani?
huo utakuwa umbea wa kimahaba,au uroho wa karoti.samahani kama ntawakwaza. Hivi aijawai tokea unapenda wanawake au wanaume wawili. Yaani unawapenda sana???
Samahani kama ntawakwaza. Hivi aijawai tokea unapenda wanawake au wanaume wawili. Yaani unawapenda sana???
nitajilaumu kwa kutokujua mapema mwanaume huyu anaonekana jeuri
Naona nyinyi mnaacha ualisia mnawaza mnavyofikiria