Unashauri tufanye nini?Hata wakisindikiza itafika mahali watazoeana gar ya askar na bus watakua wanafanya Ligi nana fike kabla ya mwenzie Moro msavu au Pia watazoeana wataanza kupeana buku buku anasindikiza mpka kibamba manina chezea Bongo
Marekebisho ya barabara mara kwa mara. Madereva wa mabasi waache viroba na bangi. Fain na adhabu za waendesha vyombo vya abiria iwe mara mbili ya madereva wa kawaida. Kama leseni za ni exeptional basi na adhabu ziwe vilevileUshauri wako Tafadhali.
OK, traffic wamekuelewa.Marekebisho ya barabara mara kwa mara. Madereva wa mabasi waache viroba na bangi. Fain na adhabu za waendesha vyombo vya abiria iwe mara mbili ya madereva wa kawaida. Kama leseni za ni exeptional basi na adhabu ziwe vilevile
Kwa mawazo ya mleta mada ni wazi kama wengi wanafikiri hivi bado tutaendelea kuteketea na ajali.Unaambiwa tatizo ni mashimo ya barabarani. Nayo hayo unataka kila basi limbebe Magufuri?
Tanzania bus crash leaves dozens dead in Iringa
The injured have been transferred to hospital
Continue reading the main story Related Stories
Two lorries and a bus have collided in Tanzania's highland region of Iringa, killing 41 people, police say.
The accident happened after a lorry driver swerved to avoid a pothole, the regional commander told the BBC.
One of the lorries' containers fell on to the bus that had been heading to Dar es Salaam, crushing many passengers to death, he said.
Traffic accidents are common in Tanzania, where the state of the roads and the vehicles is often poor.
The crash happened next to this pot hole
President Jakaya Kikwete released a statement saying: "This gives cause for great mourning. The entire country has been shaken," the AFP news agency reports.
Iringa regional police commander Ramadhan Mungi said a further 23 passengers had been seriously injured and had been taken to Mafinga hospital.
All the bodies trapped between the lorries had been removed, he said.
The bus had been travelling from the south-western town of Mbeya to the commercial capital.
Unashauri tufanye nini?
Ifike mahali jeshi la polisi hasa kitengo cha usalama barabarani kianzishe utaratibu wakusindikiza mabasi yote ya abiria kwa kupokezana kama ile staili ya mwenge wa Uhuru. Askari wa DSM wasindikize hadi pwani. Pwani wasindikize hadi Moro, tanga etc. Kutoka hapo wapokee wengine kama ni iringa, Dodoma, singida na kwingineko. Kama kuna garama zozote kwa askari zilipwe na wenye mabasi, serikali isigaramie chochote zaidi yakujitolea askari wake. Askari hawa watawamonitor madereva kuanzia mwanzo wa safari hadi mwisho. Naamini hii itasaidia kupunguza ajali.
hivi si kuna vile vibao vya kulimit speed sasa najiuliza dere akishakipita kile si nikujiachia tu,tena chanzo cha ajali nyingi ni spidi