Words women say during sex

Mlachake

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2009
Messages
3,132
Likes
900
Points
280

Mlachake

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2009
3,132 900 280
1. The optimist- Oh yes! Oh yes! Oh yes! Oh yes!
2. The persimist- Oh no! Oh no! Oh no! Oh no!
3. The confused- Oh yes! Oh no! Oh yes! Oh no!
4. The religious- Oh God! Oh God! Oh God! Oh God!
5. The submarine- Deeper! further! deeper! further!
6. The fake- Am coming! am coming! are you?

This is now boring!! Invent other words bana......................
 

vivian

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
1,727
Likes
41
Points
145

vivian

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
1,727 41 145
1. The optimist- Oh yes! Oh yes! Oh yes! Oh yes!
2. The persimist- Oh no! Oh no! Oh no! Oh no!
3. The confused- Oh yes! Oh no! Oh yes! Oh no!
4. The religious- Oh God! Oh God! Oh God! Oh God!
5. The submarine- Deeper! further! deeper! further!
6. The fake- Am coming! am coming! are you?

This is now boring!! Invent other words bana......................
Mkuu upo ofisini?? you really made me lough. I gues you are not working at the moment. Otherwise sasa hivi akili itakua haipo ofisini jomba
 

Mlachake

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2009
Messages
3,132
Likes
900
Points
280

Mlachake

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2009
3,132 900 280
usiwe Sex addict kama President Zuma.Kila siku ya Mungu lazima apate Ngono!
Tutafika kweli ?
Men Hii huwa ni tabia ya m2! Kuna watu wanawaza ngono kila waonapo mwanamke mwenye maumbile yenye mvuto!
You will never Die ukiamua na kuishi na slogan ya ''Ngono si lazima'' Believe me. This has been one of the best slogan in my life
 

Mtu B

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2008
Messages
921
Likes
5
Points
0

Mtu B

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2008
921 5 0
Men Hii huwa ni tabia ya m2! Kuna watu wanawaza ngono kila waonapo mwanamke mwenye maumbile yenye mvuto!
You will never Die ukiamua na kuishi na slogan ya ''Ngono si lazima'' Believe me. This has been one of the best slogan in my life
Uamuzi kama huo unamfaa aliyepata ugonjwa wa impotence au erectile dysfunction ili asimalizie pesa zake kwa waganga. Personally nahisi utajiri wowote ule ni useless kama hiyo kitu inakosekana. Naamini kuna watu ambao ukiwaondolea hiyo kitu hata ule uchakarikaji wa kutafuta sana pesa watapunguza, ibaki ya pesa ya ugali tu!
 

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
1,141
Likes
12
Points
0

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
1,141 12 0
1. The optimist- Oh yes! Oh yes! Oh yes! Oh yes!
2. The persimist- Oh no! Oh no! Oh no! Oh no!
3. The confused- Oh yes! Oh no! Oh yes! Oh no!
4. The religious- Oh God! Oh God! Oh God! Oh God!
5. The submarine- Deeper! further! deeper! further!
6. The fake- Am coming! am coming! are you?

This is now boring!! Invent other words bana......................
I hope these are the findings after a certain research, how long you took and come out with these? Keep on a world without researchers can't move.
 

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,778
Likes
110
Points
160

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,778 110 160
1. The optimist- Oh yes! Oh yes! Oh yes! Oh yes!
2. The persimist- Oh no! Oh no! Oh no! Oh no!
3. The confused- Oh yes! Oh no! Oh yes! Oh no!
4. The religious- Oh God! Oh God! Oh God! Oh God!
5. The submarine- Deeper! further! deeper! further!
6. The fake- Am coming! am coming! are you?

This is now boring!! Invent other words bana......................

Sikupendi, sikupendi, sikupendiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii u want that?????
 

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
1,634
Likes
4
Points
0

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
1,634 4 0
mitu mingine tabu tupu ngono ngono mda wote,huo muda unowaza ngono ukiutumia kuwaza vitu vingine unaweza kutengeza ajira nyingi tu ukondoa umaskini unao izunguka ukoo wenu
 

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
5,106
Likes
49
Points
145

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
5,106 49 145
mitu mingine tabu tupu ngono ngono mda wote,huo muda unowaza ngono ukiutumia kuwaza vitu vingine unaweza kutengeza ajira nyingi tu ukondoa umaskini unao izunguka ukoo wenu
Lakini ukiwa kila saa uko katika kazi unaweza kudata ndio maana wazungu wameweka kila baada ya muda mtu hupumzika kufanya kitu kengine. Kuna nyimbo inasema Stop and take a break before you lose your sense!!!! ndio hiyo wacha tujifurahishe.
 

Forum statistics

Threads 1,191,696
Members 451,730
Posts 27,717,962