Wonders will never end...!

Jaber Job

Senior Member
Oct 2, 2013
121
0
ImageUploadedByJamiiForums1388474516.764647.jpg
 

LexAid

JF-Expert Member
Jul 5, 2011
1,936
1,195
Huyo dem punguani kabisa. Yani wewe unatumia Nokia kitochi halafu yeye anataka nini ati!?! Awaulize wataalam wa kuchuna watu mjini kwanza...au arudi Milembe!
 

bysange

JF-Expert Member
Jan 11, 2011
4,429
2,000
Aungane na punda wabeba 'sembe' iliazidi pata raha kabla ya kujiunga china.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Similar Discussions

Top Bottom