Wonders! Kumbe Atoto ni mzuri hivi?

Wonders! Kumbe Atoto ni mzuri hivi?

Mweeeeeh!! kiwatengu hii promo anailipia nani? cute b hujambo mdogo wangu? Nimekumisimo

Sijambo dada shikamoo.
Kwa kweli wakulipe tuu maana haiwezekani kila siku wakufungulie nyuzi.
I mis yu too love
 
Last edited by a moderator:
Sijambo dada shikamoo.
Kwa kweli wakulipe tuu maana haiwezekani kila siku wakufungulie nyuzi.
I mis yu too love

Nitaanza kuchaji pesa, hiki nacho inabidi kiwe chanzo changu cha mapato
 
....Wa kwanza kuandamana ni mimi.....kama ilivyo kawaida yangu!:welcome:.

BTW kiwatengu nchi hii sihami labda Dr. Mihogo na mchumbawe Mushumbuzi ndio watahama......mimi ni wa hapahapa meku.

BCC: My love Lady doctor kwa taarifa.

CC: Karucee kwa maoni.

ha ha ha...
acha kabisa huyu mkeo kaadimika sana.
 
Last edited by a moderator:
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom