Women do not love you

Women do not love you

Hio ni fact mkuu; wanawake ni watu werevu na watu wa kujithamini sana. Mwanamke anachagua mtu bora zaidi kati ya waliopo. Hata huko mbele walipo hao jamaa, kuna wanawake wanashindwa kuwapata sababu sio level zao. 😁
Ni nature, wala sio jambo baya au geni.
Nashangaa huyu Mzee Kiranja anajifanya mjuaji na anapenda ubishi ambao hauna lazima. Yeye mwenyewe huko US kila mwanamke akimtaka/ tamani huwa anampata ?
 
Ni kweli unaweza kuchallenge hoja yoyote hapa duniani na ukashinda
Kwani hata ukweli bado unaoudhaifu lakini mleta mada yoko saa hii na hiyo sio kwa binadamu tu bali hata viumbe wengine ni hivyo kiumbe jike hupendelea zaidi dume imara katika nyanja fulani
Huo unaweza kuwa ukweli fulani ambao labda umetokana na mambo ya zamani, ya kiutamaduni, au ya muonekano zaidi kuliko kiuhalisia, mambo ambayo jamii nyingine zilishaweza kuyapita kwa elimu, kwa uchumi.

Pia, si kweli kwamba jike hupendelea dume imara kwa namna tegemezi, kuna tabia ya kusherehekea wanaume kama watu imara, na wanawake watu tegemezi, wakati hata katika binadamu kuna wanaume wengi wazembe wajinga, walevi tu, wanategemea wake zao.

Na pia, kuna mgawanyiko mwingi wa kazi ambao unapuuzwa, kazi anazofanya dume zinaonekana bora zaidi kuliko za jike.

Mfano, Simba dume anaonekana ndiye mfalme wa nyika, wakati katika kundi la Simba, Simba jike ndiye anayewinda katika asilimia 80 mpaka 90 za mawindo, Simba dume ana kazi yake ya kulinda eneo na watoto, lakini hapo katika popular imagination inaonekana kuwa Simba dume ndiye muwindaji. Kwa sababu ni dume.

Zaidi, mwanamke yeyote ana haki ya kuchagua anachotaka, bila kujali unachotaka wewe, kwa hiyo kama unaona hakufai, achana naye, chagua anayekufaa.

Na kama unaona wanawake wote hawakufai, unaweza pia kuchagua mwanamme mwenzako siku hizi watu wanaelewana tu wanavyotaka wao wawili.

Na kama hutaki mwanamme mwenzako, unaweza kukaa peke yako.

Kwani tatizo liko wapi?

Mmeumizwa sana na wanawake mnataka kuja kuwamalizia hasira hapa JF?

Nyie wenyewe wanaume mmekosea nini, mshawahi kujiuliza hilo?

Mwanamme anapomsema mwanamke anataka pesa na body tu, mshaangalia wanaume wanavyo objectify wanawake wenye matako makubwa, wenye mbususu za kubana, wasio na mikeage wenye bikra, wanaofinyia kwa ndani, hayo ndiyo mapenzi au na nyie mnawataka kwa vitu fulani tu?

Why should this thread not be interptered as men gaslighting women?
 
Jifunze kuwa na heshima basi we Mzee usitake nikuone mtu wa hovyo.
Heshima ni nini?

Heshima ni kuwanyanyapaa na kuwa gaslight wanawake kwa ku generalize habari za wanawake kwa mifano ya kishamba ya Simiyu na Dar?

Kama hiyo ndiyo heshima, ni bora unione mtu wa ovyo tu.

Sijawahi kutaka approval yako au ya mtu yeyote JF.

I am that secure.
 
Nashangaa huyu Mzee Kiranja anajifanya mjuaji na anapenda ubishi ambao hauna lazima. Yeye mwenyewe huko US kila mwanamke akimtaka/ tamani huwa anampata ?

Itabidi umzowee. 😊
He's so famous here for speaking his mind and standing his ground. Sio kitu kibaya, ndio uhuru wa fikra wenyewe. Kikubwa ni kuheshimiana kifikra na kimawazo na mwisho wa siku kila mtu akabako na anachofikiri ni sahihi.
 
"Women don't love men."

"They love benefits: your looks, your body, your money."

"The moment you stop serving their needs, they stop calling it love."

"Women don't fall in love, they consume."

"They want money and someone to clean up their emotional mess."

"And the moment you stop feeding that, they call you difficult."

"You wanna know how much a woman really cares, check her effort, not her mouth."

"Because words are free."

"Effort costs something."

"And most women are only generous with words."

Agree???
Bila shaka kaka mkubwa umepigwa tukio sio bure kabisa
 
Wewe ndiye unachanganya generalization na uhalisia.

Ukishasema "wanawake wako hivi" tu, chances are, unless you are talking about a very narrow undisputable biological fact, ambazo hata nazo siku hizi zinakuwa challenged, ushakosea.

Kwa sababu wanawake wako wengi sana na wengi sana ni tofauti. Na kuna tofauti nyingi sana katika tamaduni tofauti za dunia.

Ushafika visiwa vya Fiji na Vanuatu na Marshall na Tahiti na Faroe na kuchunguza wanawake wa dunia nzima kujua hayo mambo unayoyasema ni ya wanawake ni ya wanawake kweli, na si ya utamaduni fulani, umasikini fulani, ulio katika jamii inayokuzunguka tu?

Ushakuwa na wanawake wa Finland, Norway, Sweden, Denmark kuhakikisha hizo tabia unazosema ni za wanawake kweli, si za wanawake wenu masikini wa Kiswahili tu?

Ushakwenda kula bata Ulaanbaatar na kujiridhisha wanawake wa huko nao wako kama unavyosema?

Ushafika Kumamoto na kujua wanawake wa huko wakoje?

Ushafika Surabaya na kuangalia huko wako vipi?

Ushafika Novaya Zemlya kujua wanawake wa huko wana tabia gani?

Au umezunguka kijijini kwako tu na kuhitimisha wanawake wote wanaongea Kinyakyusa, kwa sababu tu wanawake wa kijijini kwako wanaongea Kinyakyusa?

Huelewi vipi kuwa wewe ndiye umefanya generalization hapa?
Ila kusema li Kiranga ni li mtu lenye ego ya kijinga sana. Na huo ndo ukweli linapenda kuweka logic na ego sahani moja.

Mwanamke hapendi, mwanamke ana tii, tunao penda sana sana ni sisi wanaume.

Mwanamke hupenda pale anapokuwa kafikishwa kihisia, sio muonekano wako ama wewe ulivyo, sahau hilo.

Nilikuwa nadhani wanaoperate kama wanaume na nilikesha sana kudadavua
 
Exactly my point.

Huijui dunia halafu unataka kufanya generalization kuhusu wanawake kwa kuzunguka Simiyu na Dar.

Wewe kimsingi, kwa ushahidi wa maneno yako, ni mshamba bado katika hii dunia.

Hata Nairobi hujafika.

Msifanye generalization kuhusu wanawake wakati bado hamuijui dunia.

Ushakaa na wanawake wa Malaya?

Siyo wanawake malaya, wanawake wa Malaya?
Ila Kiranga ni mjinga sana.

This is a typical bullying style.

Kuna tatizo Kiranga na unazeeka vibaya.
 
Tajiri, hii mada yako ina uhalisia kwa kiasi kikubwa. Hakuna mwanamke atakupenda bila "kukuthaminisha". Hakuna, awe na hela au hana. Wanawake wameumbwa kupokea, ndio nature.
Halafu wanawake Kamwe hawawezi kuja kukubali hilo maana, it's their nature to ignore their deep embedded subconscious nature.

Ni sawa na mwanaume umwambie wewe unatakiwa kutoa pesa kwa mwanamke hata kama ana kazi yake
 
Halafu wanawake Kamwe hawawezi kuja kukubali hilo maana, it's their nature to ignore their deep embedded subconscious nature.

Ni sawa na mwanaume umwambie wewe unatakiwa kutoa pesa kwa mwanamke hata kama ana kazi yake

Vyovyote iwavyo; penzi la mwanamke halioti kama uyoga hata kama anazo, lazima atajipa vigezo na masharti.
 
"Women don't love men."

"They love benefits: your looks, your body, your money."

"The moment you stop serving their needs, they stop calling it love."

"Women don't fall in love, they consume."

"They want money and someone to clean up their emotional mess."

"And the moment you stop feeding that, they call you difficult."

"You wanna know how much a woman really cares, check her effort, not her mouth."

"Because words are free."

"Effort costs something."

"And most women are only generous with words."

Agree???
Km ni lile pepa la True or False hapo mimi natembea na True
 
Back
Top Bottom