Women do not love you

Women do not love you

Au umezunguka kijijini kwako tu na kuhitimisha wanawake wote wanaongea Kinyakyusa, kwa sababu tu wanawake wa kijijini kwako wanaongea Kinyakyusa?

Huelewi vipi kuwa wewe ndiye umefanya generalization hapa?
Nimezunguka Vijijini kwetu huko Simiyu na sehemu niliyotembelea zaidi ni Dar es Salaam tu. Naona umenizungusha dunia nzima ili kuuvuruga huu mjadala.
 
Nimezunguka Vijijini kwetu huko Simiyu na sehemu niliyotembelea zaidi ni Dar es Salaam tu. Naona umenizungusha dunia nzima ili kuuvuruga huu mjadala.
Exactly my point.

Huijui dunia halafu unataka kufanya generalization kuhusu wanawake kwa kuzunguka Simiyu na Dar.

Wewe kimsingi, kwa ushahidi wa maneno yako, ni mshamba bado katika hii dunia.

Hata Nairobi hujafika.

Msifanye generalization kuhusu wanawake wakati bado hamuijui dunia.

Ushakaa na wanawake wa Malaya?

Siyo wanawake malaya, wanawake wa Malaya?
 
Mtoa mada anaelezea wanawake anaowajua yeye, waliomzunguka, masikini wa mali na akili.

Jambo la kwanza kabisa ana assume wanawake wote hawana pesa.

Mpaka hapo kashafeli.
Ni kweli mkuu watu wengi hutoa maoni au ushauri unaokuwa influenced na personal experiences zao, lakini badala ya kueleza kwamba wanazungumzia uzoefu wao, wanageneralize kana kwamba kila kitu kipo hivyo.
 
Unachanganya generalization na uhalisia. Siowanawake wote wako hivyo, kuna wanawake wanmpenda mwanaume kwa ajili ya manufaa kuliko mtu mwenyewe. Mifano ipo mingi kama Emanuel Eboue former Arsenal player

Hata mwanamke mwenye pesa anaweza kutafuta manufaa mengine kutoka kwa mwanaume. Hoja sio nani ana pesa, ila kuna upendo wa dhati au upendo huo nick sababu ya manufaa fulani?

Tajiri, hii mada yako ina uhalisia kwa kiasi kikubwa. Hakuna mwanamke atakupenda bila "kukuthaminisha". Hakuna, awe na hela au hana. Wanawake wameumbwa kupokea, ndio nature.
 
Tajiri, hii mada yako ina uhalisia kwa kiasi kikubwa. Hakuna mwanamke atakupenda bila "kukuthaminisha". Hakuna, awe na hela au hana. Wanawake wameumbwa kupokea, ndio nature.
Kuna Uncle Kiranga kanizungusha dunia nzima halafu hoja yake ya msingi sijaiona.

Mwanamke hawezi kuingia kwenye mahusiano na Mwanaume bila kuthaminisha ( Pesa na muonekano) hivi vigezo vinaangaliwa sana

Diamond alipokuwa hana hela alikuwa anaitwa Nassib Domo, sasa hivi ana lips denda yote hayo kwa sababu ana pesa, ushawishi na umaarufu
 
Exactly my point.

Huijui dunia halafu unataka kufanya generalization kuhusu wanawake kwa kuzunguka Simiyu na Dar.

Wewe kimsingi, kwa ushahidi wa maneno yako, ni mshamba bado katika hii dunia.

Hata Nairobi hujafika.

Msifanye generalization kuhusu wanawake wakati bado hamuijui dunia.

Ushakaa na wanawake wa Malaya?

Siyo wanawake malaya, wanawake wa Malaya?
Ni kweli unaweza kuchallenge hoja yoyote hapa duniani na ukashinda
Kwani hata ukweli bado unaoudhaifu lakini mleta mada yoko saa hii na hiyo sio kwa binadamu tu bali hata viumbe wengine ni hivyo kiumbe jike hupendelea zaidi dume imara katika nyanja fulani
 
Kuna Uncle Kiranga kanizungusha dunia nzima halafu hoja yake ya msingi sijaiona.

Mwanamke hawezi kuingia kwenye mahusiano na Mwanaume bila kuthaminisha ( Pesa na muonekano) hivi vigezo vinaangaliwa sana

Diamond alipokuwa hana hela alikuwa anaitwa Nassib Domo, sasa hivi ana lips denda yote hayo kwa sababu ana pesa, ushawishi na umaarufu

Hio ni fact mkuu; wanawake ni watu werevu na watu wa kujithamini sana. Mwanamke anachagua mtu bora zaidi kati ya waliopo. Hata huko mbele walipo hao jamaa, kuna wanawake wanashindwa kuwapata sababu sio level zao. 😁
Ni nature, wala sio jambo baya au geni.
 
"Women don't love men."

"They love benefits: your looks, your body, your money."

"The moment you stop serving their needs, they stop calling it love."

"Women don't fall in love, they consume."

"They want money and someone to clean up their emotional mess."

"And the moment you stop feeding that, they call you difficult."

"You wanna know how much a woman really cares, check her effort, not her mouth."

"Because words are free."

"Effort costs something."

"And most women are only generous with words."

Agree???
Thank you sir
 
Exactly my point.

Huijui dunia halafu unataka kufanya generalization kuhusu wanawake kwa kuzunguka Simiyu na Dar.

Wewe kimsingi, kwa ushahidi wa maneno yako, ni mshamba bado katika hii dunia.

Hata Nairobi hujafika.

Msifanye generalization kuhusu wanawake wakati bado hamuijui dunia.

Ushakaa na wanawake wa Malaya?

Siyo wanawake malaya, wanawake wa Malaya?
Jifunze kuwa na heshima basi we Mzee usitake nikuone mtu wa hovyo.
 
Back
Top Bottom