lose yourself
Member
- Sep 3, 2026
- 26
- 48
Wanawake wanapenda mwanaume mtoaji na wanaume hawapendi mwanamke ombaomba
Nimezunguka Vijijini kwetu huko Simiyu na sehemu niliyotembelea zaidi ni Dar es Salaam tu. Naona umenizungusha dunia nzima ili kuuvuruga huu mjadala.Au umezunguka kijijini kwako tu na kuhitimisha wanawake wote wanaongea Kinyakyusa, kwa sababu tu wanawake wa kijijini kwako wanaongea Kinyakyusa?
Huelewi vipi kuwa wewe ndiye umefanya generalization hapa?
Exactly my point.Nimezunguka Vijijini kwetu huko Simiyu na sehemu niliyotembelea zaidi ni Dar es Salaam tu. Naona umenizungusha dunia nzima ili kuuvuruga huu mjadala.
"they love benefits which include looks, body, money"Kama wanawake hawapendi wanapenda chapaa kwa nn kuna mafukara kibao hawana mbele wala nyuma ila wana wapenz wao na ukiwakuta wanapetiana aibu unaona ww na hela zako... na bado una hela ila mapenzi yanakuchapa mpaka unasema nimekoma 🤣🤣
Sasa itakuwaje hapo? 😂Wanawake wanapenda mwanaume mtoaji na wanaume hawapendi mwanamke ombaomba
Hii inawatofautisha vipi na wanaume Boss, Humbly asking!"they love benefits which include looks, body, money"
Ni kweli mkuu watu wengi hutoa maoni au ushauri unaokuwa influenced na personal experiences zao, lakini badala ya kueleza kwamba wanazungumzia uzoefu wao, wanageneralize kana kwamba kila kitu kipo hivyo.Mtoa mada anaelezea wanawake anaowajua yeye, waliomzunguka, masikini wa mali na akili.
Jambo la kwanza kabisa ana assume wanawake wote hawana pesa.
Mpaka hapo kashafeli.
Unachanganya generalization na uhalisia. Siowanawake wote wako hivyo, kuna wanawake wanmpenda mwanaume kwa ajili ya manufaa kuliko mtu mwenyewe. Mifano ipo mingi kama Emanuel Eboue former Arsenal player
Hata mwanamke mwenye pesa anaweza kutafuta manufaa mengine kutoka kwa mwanaume. Hoja sio nani ana pesa, ila kuna upendo wa dhati au upendo huo nick sababu ya manufaa fulani?
Kuna Uncle Kiranga kanizungusha dunia nzima halafu hoja yake ya msingi sijaiona.Tajiri, hii mada yako ina uhalisia kwa kiasi kikubwa. Hakuna mwanamke atakupenda bila "kukuthaminisha". Hakuna, awe na hela au hana. Wanawake wameumbwa kupokea, ndio nature.
Ni kweli unaweza kuchallenge hoja yoyote hapa duniani na ukashindaExactly my point.
Huijui dunia halafu unataka kufanya generalization kuhusu wanawake kwa kuzunguka Simiyu na Dar.
Wewe kimsingi, kwa ushahidi wa maneno yako, ni mshamba bado katika hii dunia.
Hata Nairobi hujafika.
Msifanye generalization kuhusu wanawake wakati bado hamuijui dunia.
Ushakaa na wanawake wa Malaya?
Siyo wanawake malaya, wanawake wa Malaya?
Hahaha na sisi tunao penda makebo yao na sura zao vip tuko kundi gani"they love benefits which include looks, body, money"
Kuna Uncle Kiranga kanizungusha dunia nzima halafu hoja yake ya msingi sijaiona.
Mwanamke hawezi kuingia kwenye mahusiano na Mwanaume bila kuthaminisha ( Pesa na muonekano) hivi vigezo vinaangaliwa sana
Diamond alipokuwa hana hela alikuwa anaitwa Nassib Domo, sasa hivi ana lips denda yote hayo kwa sababu ana pesa, ushawishi na umaarufu
Thank you sir"Women don't love men."
"They love benefits: your looks, your body, your money."
"The moment you stop serving their needs, they stop calling it love."
"Women don't fall in love, they consume."
"They want money and someone to clean up their emotional mess."
"And the moment you stop feeding that, they call you difficult."
"You wanna know how much a woman really cares, check her effort, not her mouth."
"Because words are free."
"Effort costs something."
"And most women are only generous with words."
Agree???
Zaidi ya tendo, sijui wananisaidia nini kingine!
Mwaka wa kumi huu, nyumba yangu bado iko kwenye msingi tu, kisa kupenda viuno.
Jifunze kuwa na heshima basi we Mzee usitake nikuone mtu wa hovyo.Exactly my point.
Huijui dunia halafu unataka kufanya generalization kuhusu wanawake kwa kuzunguka Simiyu na Dar.
Wewe kimsingi, kwa ushahidi wa maneno yako, ni mshamba bado katika hii dunia.
Hata Nairobi hujafika.
Msifanye generalization kuhusu wanawake wakati bado hamuijui dunia.
Ushakaa na wanawake wa Malaya?
Siyo wanawake malaya, wanawake wa Malaya?