Hataree!Mie nshawajulia ndo maana nakula tigo almost kila demu ninaekuwa nae kwenye uhusiano wa kimapenzi 'Valentina'
Yani hawawezi kabisa, hata wajikaushe vipiKweli hamuwezi kuishi bila sisi ona sasa uzi unaohusu mwanamke unachangiwa vibaya mno viva wanawake wenzangu loh
Hilarious...what a proud man, that's nonsense you're bragging about...!!Mie nshawajulia ndo maana nakula tigo almost kila demu ninaekuwa nae kwenye uhusiano wa kimapenzi 'Valentina'
Naunga mkono hoja yako mkuu,maana hata mm mwenyewe siwapend kabisa hao viumbe...kutokana na yaliyonitokea soon mwishoni mwa mwaka jana.yaan huwez amin.ila namshukuru Mungu kwa yote.They are big pretender,mwanzon mwa uhusiano..wanabadilika from no where.Suluhisho ni lip mkuu hasa kwa wote walokata tamaa kama mm.je,tusioe?
Tuwape mikataba kama Ulaya!.akishindwa.ku perform unafuta usajiri/mkataba unavunjwa
Nyumba yako! gari lako! hela zako! unaanzeje kupangiwa hapo kwa mfano! mwenye pesa lazima aheshimiwe ati.
Aisee hapa umeharibu,kama kila mtu akisimama na vyake basi ndoa hakuna...hutaki kupangiwa fine kesho na mie ntakuja na vyangu usinipangie...ishi na mwanamke kwa akili sio ubabe utasanda..Nyumba yako! gari lako! hela zako! unaanzeje kupangiwa hapo kwa mfano! mwenye pesa lazima aheshimiwe ati.
I stopped thinking about women and I m happy man, they tend to blame me why I m so quite I only follow them when I need sex I m out of stress I live to my economic ability so if you want happyness never allow someone. to spoil your life
Madhara ya kuchezea matope hayoMie nshawajulia ndo maana nakula tigo almost kila demu ninaekuwa nae kwenye uhusiano wa kimapenzi 'Valentina'
Aisee hapa umeharibu,kama kila mtu akisimama na vyake basi ndoa hakuna...hutaki kupangiwa fine kesho na mie ntakuja na vyangu usinipangie...ishi na mwanamke kwa akili sio ubabe utasanda..
Yaani hilo ndio tatizo la mleta mada huko kwingine kote ilikua ni zuga zuga...kachemsha kama sio kuchoma kabisa...Jamani mmeiona hii?
Kasema mwanaume mwanaume mwenzenu hayo.
Kuna ka ukweliMmmh mbona hata sisi tumetenda mema mengi! Tunajinyima ili mwanaume uliyenae aonekane mtu mbele za watu! Mwisho wa siku anaenda kuoa mwenye matako makubwa anasahau ulimpa saport ya aina fulani ktk hustles & struggles zake za maisha....hii issue ipo two ways ila kwetu sisi imezidi
I know what you mean...you're a fvcking wh*reSame here. I only follow men when I only need sex.
That is personal and non sense!.respond to issue raised