Wizi wa shahada igunga


F

fat faza

Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
48
Likes
0
Points
0
F

fat faza

Member
Joined Feb 2, 2011
48 0 0
Habari za uhakika kutoka tbc1 live zinasema mama mmoja aliyejitambulisha kwa jina la mwajuma shaaban kiura mkazi wa igunga amekuta jina lake limeorodheshwa katika majina ya watu waliokufa na balozi wake wa chama cha magamba baada ya kukataa kumpa balozi huyo namba ya shahada yake ya kura ili aichakachue...je kuna uchaguzi huru hapo??
 
N

Ndole

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
349
Likes
2
Points
35
N

Ndole

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2011
349 2 35
Habari za uhakika kutoka tbc1 live zinasema mama mmoja aliyejitambulisha kwa jina la mwajuma shaaban kiura mkazi wa igunga amekuta jina lake limeorodheshwa katika majina ya watu waliokufa na balozi wake wa chama cha magamba baada ya kukataa kumpa balozi huyo namba ya shahada yake ya kura ili aichakachue...je kuna uchaguzi huru hapo??
Kweli inatisha sana. Na huyo ni mmoja tu aliyekataa kuna wengi tu wamekubali. Baada ya kumtisha sana mama kakataa kutoa kadi iorotheshwe.
Kazi ipo
 
Kimbojo

Kimbojo

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2009
Messages
387
Likes
0
Points
33
Kimbojo

Kimbojo

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2009
387 0 33
Inasemekana wale waliotoa namba za kadi zao kwa mabalozi wa magamba ndio ambao wakienda kwenye vituo vya kupigia kura wanakuta namba ya kitambulisho imebadilika na anakuwa hana sifa ya kupiga kura.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,682
Likes
1,210
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,682 1,210 280
Mmeshaanza kulalamika...mbona kuna majimbo mlishinda...akishinda CCM kuna wizi wa kura....
 
M

MUGOLOZI

Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
28
Likes
0
Points
0
M

MUGOLOZI

Member
Joined Jun 22, 2011
28 0 0
Mmeshaanza kulalamika...mbona kuna majimbo mlishinda...akishinda CCM kuna wizi wa kura....

We inaonakana wazi ni magamba, lakn nauliza mtavua lini tena gamba maana hata nyoka huwa anavua gamba mara kwa mara?.
 
K

Kamura

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
488
Likes
0
Points
33
K

Kamura

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
488 0 33
Hii ni hoja ya kujenga objection kwa kuplant watu kwamba wanalalama kuchukuliwa shahada acheni kura ziamue si maneno.
 
Zuia Sayayi

Zuia Sayayi

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
837
Likes
20
Points
35
Zuia Sayayi

Zuia Sayayi

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
837 20 35
Itafahamka 2
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,710
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,710 280
tume ya uchaguzi ilisema watakaokuta majina hayapo kwenye kitabu lakini wana shahada wataruhusiwa kupiga kura...sijui inakuwaje hapo.
 
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2011
Messages
1,291
Likes
3
Points
135
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined May 12, 2011
1,291 3 135
Hawa ndo magamba bwana
 
P

pimbika

Member
Joined
Apr 19, 2011
Messages
75
Likes
0
Points
0
P

pimbika

Member
Joined Apr 19, 2011
75 0 0
Majinga hayo yaaache yaumie lakini CDM mbele daima nyuma mwiko.
 

Forum statistics

Threads 1,239,125
Members 476,369
Posts 29,343,429