Wizi wa mafuta ya gari OILCOM ya Reinbow Mbezi beach

Wizi wa mafuta ya gari OILCOM ya Reinbow Mbezi beach

everybody

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Posts
337
Reaction score
103
Jamani kwa wale ambao mnatumia njia ya chini, Old bagamoyo road a.k.a Mwai Kibaki road, na kuweka mafuta kwenye petrol station ya OILCOM iliyopo maeneo ya Reinbow pale panapouzwa samaki (Njia inayopandisha kwenda kutokea Tangi bovu), kuweni makini na wale wauzaji.

Zaidi ya mara mbili jamaa walitaka kuniibia mafuta. Style wanayotumia ni kuanzia pale ambapo mteja wa mwisho aliweka na wanaendeleza zile units. Mfano kama mteja wa mwanzo aliweka 10,000 na wewe unataka mafuta ya 50,000 hawarudishi mashine yao ikasoma 0 kabla ya kuanza kukuwekea. Kuweni makini na muangalie kama units zimerudi kwenye sifuri (0) kabla hawajaanza kukuwekea mafuta.

Mara ya kwanza nilidhani bahati mbaya, ila nikawashtukia mara nyingine mbili ikabidi niwakoromee. Kuna na mtu mwingine alishaniambia kwamba hili limemtokea. Kuweni waangalifu.

Nimeona niwape hili angalizo msije na nyie mkaliwa.

All the best.
 
Oilcom wote ni wezi, ni sehem ya kuweka mafuta pale unapokuwa na emergency tu, tena weka ya kukufikisha kituo kingine
 
...Style wanayotumia ni kuanzia pale ambapo mteja wa mwisho aliweka na wanaendeleza zile units. ...

Ni kweli mkuu,mwenyewe kidogo wanichezee hako kamchezo ila nikastuka, jamaa baada ya kuona nimejua janja yake akaanza zero.
 
Jamani kwa wale ambao mnatumia njia ya chini, Old bagamoyo road a.k.a Mwai Kibaki road, na kuweka mafuta kwenye petrol station ya OILCOM iliyopo maeneo ya Reinbow pale panapouzwa samaki (Njia inayopandisha kwenda kutokea Tangi bovu), kuweni makini na wale wauzaji.

Zaidi ya mara mbili jamaa walitaka kuniibia mafuta. Style wanayotumia ni kuanzia pale ambapo mteja wa mwisho aliweka na wanaendeleza zile units. Mfano kama mteja wa mwanzo aliweka 10,000 na wewe unataka mafuta ya 50,000 hawarudishi mashine yao ikasoma 0 kabla ya kuanza kukuwekea. Kuweni makini na muangalie kama units zimerudi kwenye sifuri (0) kabla hawajaanza kukuwekea mafuta.

Mara ya kwanza nilidhani bahati mbaya, ila nikawashtukia mara nyingine mbili ikabidi niwakoromee. Kuna na mtu mwingine alishaniambia kwamba hili limemtokea. Kuweni waangalifu.

Nimeona niwape hili angalizo msije na nyie mkaliwa.

All the best.

na bado kuna namna pump zao zinachakachuliwa we kajaze hapo mbele kwa shell ya egen utaona tofauti ya matumizi yako mi najaza hapo Egen wapo vizuri
 
Oilcom wote ni wezi, ni sehem ya kuweka mafuta pale unapokuwa na emergency tu, tena weka ya kukufikisha kituo kingine
wengine wanadhani utani,ni kweli tupu karibu vituo vyao vingi ni wezi sana ,hata mafuta ya elfu 3 wanaiba wale jamaa.
onyo; usikubali akuongeleshe wanatumia mda huo kukuibia.
 
Wezi wakubwa sana Oilcom siwekagi mafuta kabisa kwenye vituo vyao
 
Jamani kwa wale ambao mnatumia njia ya chini, Old bagamoyo road a.k.a Mwai Kibaki road, na kuweka mafuta kwenye petrol station ya OILCOM iliyopo maeneo ya Reinbow pale panapouzwa samaki (Njia inayopandisha kwenda kutokea Tangi bovu), kuweni makini na wale wauzaji.

Zaidi ya mara mbili jamaa walitaka kuniibia mafuta. Style wanayotumia ni kuanzia pale ambapo mteja wa mwisho aliweka na wanaendeleza zile units. Mfano kama mteja wa mwanzo aliweka 10,000 na wewe unataka mafuta ya 50,000 hawarudishi mashine yao ikasoma 0 kabla ya kuanza kukuwekea. Kuweni makini na muangalie kama units zimerudi kwenye sifuri (0) kabla hawajaanza kukuwekea mafuta.

Mara ya kwanza nilidhani bahati mbaya, ila nikawashtukia mara nyingine mbili ikabidi niwakoromee. Kuna na mtu mwingine alishaniambia kwamba hili limemtokea. Kuweni waangalifu.

Nimeona niwape hili angalizo msije na nyie mkaliwa.

All the best.
Tumekupata mkuu.
Asante kwa angalizo.
 
mkuu dawa yao wakati wa kuweka mafuta...shuka kwenye gari cheki mashine inavyotembea...kweli oil com wezi sana
 
Alaaa kumbe! nilishaweka mafuta ya 10,000 lakini yaliisha mapema kuliko kawaida...sasa ndiyo nafunguka kuwa huwa wanaiba
 
Jamani kwa wale ambao mnatumia njia ya chini, Old bagamoyo road a.k.a Mwai Kibaki road, na kuweka mafuta kwenye petrol station ya OILCOM iliyopo maeneo ya Reinbow pale panapouzwa samaki (Njia inayopandisha kwenda kutokea Tangi bovu), kuweni makini na wale wauzaji.

Zaidi ya mara mbili jamaa walitaka kuniibia mafuta. Style wanayotumia ni kuanzia pale ambapo mteja wa mwisho aliweka na wanaendeleza zile units. Mfano kama mteja wa mwanzo aliweka 10,000 na wewe unataka mafuta ya 50,000 hawarudishi mashine yao ikasoma 0 kabla ya kuanza kukuwekea. Kuweni makini na muangalie kama units zimerudi kwenye sifuri (0) kabla hawajaanza kukuwekea mafuta.

Mara ya kwanza nilidhani bahati mbaya, ila nikawashtukia mara nyingine mbili ikabidi niwakoromee. Kuna na mtu mwingine alishaniambia kwamba hili limemtokea. Kuweni waangalifu.

Nimeona niwape hili angalizo msije na nyie mkaliwa.

All the best.

tatizo la wizi ni wabongo wengi sio petrol stations tu hata makazini kumejaa wezi
pili mpunguze ubwanyenye,muwe mnashuka kwenye gari kabla ya kuwekewa mafuta jifanye unapiga stori na muhudumu huku unacheki mwenendo wake
nchi nyingine mafuta unaweka mwenyewe then unaenda kulipa kwenye kiosk au kwa kutumia card hapohapo kwenye mashine hakuna pump attendant,lakini wabongo mkiletewa hudumu hii wengi watakimbia na hela.
 
Oilcom wote ni wezi, ni sehem ya kuweka mafuta pale unapokuwa na emergency tu, tena weka ya kukufikisha kituo kingine
Daah hii kali!! mie naona tuwe makini wakati tunaweka mafuta, sio mtu unaweka mafuta uku unatuma message au watsup, hapo lazima upigwe .
 
Jamani kwa wale ambao mnatumia njia ya chini, Old bagamoyo road a.k.a Mwai Kibaki road, na kuweka mafuta kwenye petrol station ya OILCOM iliyopo maeneo ya Reinbow pale panapouzwa samaki (Njia inayopandisha kwenda kutokea Tangi bovu), kuweni makini na wale wauzaji.

Zaidi ya mara mbili jamaa walitaka kuniibia mafuta. Style wanayotumia ni kuanzia pale ambapo mteja wa mwisho aliweka na wanaendeleza zile units. Mfano kama mteja wa mwanzo aliweka 10,000 na wewe unataka mafuta ya 50,000 hawarudishi mashine yao ikasoma 0 kabla ya kuanza kukuwekea. Kuweni makini na muangalie kama units zimerudi kwenye sifuri (0) kabla hawajaanza kukuwekea mafuta.

Mara ya kwanza nilidhani bahati mbaya, ila nikawashtukia mara nyingine mbili ikabidi niwakoromee. Kuna na mtu mwingine alishaniambia kwamba hili limemtokea. Kuweni waangalifu.

Nimeona niwape hili angalizo msije na nyie mkaliwa.

All the best.


Niliisha acha kuweka mafuta pale! Ni wezi mno kun siku waliiniibia 40.000 Nissan March Mshale haukusogea
 
tatizo la wizi ni wabongo wengi sio petrol stations tu hata makazini kumejaa wezi
pili mpunguze ubwanyenye,muwe mnashuka kwenye gari kabla ya kuwekewa mafuta jifanye unapiga stori na muhudumu huku unacheki mwenendo wake
nchi nyingine mafuta unaweka mwenyewe then unaenda kulipa kwenye kiosk au kwa kutumia card hapohapo kwenye mashine hakuna pump attendant,lakini wabongo mkiletewa hudumu hii wengi watakimbia na hela.
Kweli kabisa mkuu, vile vile asilimia kubwa ya wabongo kipato chao si halali {WEZI} ndio maana hata hawana uthibiti wa matumizi yao, hili ni tatizo la kitaifa.
 
Kuna kituo kimoja nlikuwa nnaweka Mafuta, akaja jamaa Driver tax amebeba Kidumu cha 5lt. Akatolewa Baru/Mkuku. Akaambiwa kuwa hawauzi Mafuta kwenye vikontena. Baadae nlipofikiria nkahisi pengeni wamechezea mashine hivyo wakahofia labda dumu lake lisinge soma/gonga kwenye 5ltrs.

Tustuke Jamani. Laa sivyo tutapigwa sana tu.
 
Niliisha acha kuweka mafuta pale! Ni wezi mno kun siku waliiniibia 40.000 Nissan March Mshale haukusogea

Duuuuh! Hiyo walikupiga pigo takatifu mkuu Masanilo yan 40thous Nissan March mshale haukusogea!!!??? Hao jamaa ni wauaji hawana tofauti na GBP ya Mwanza (pale Igogo) ni wezi wa dizaini hizo, Nonsense!
 
Back
Top Bottom