Wizi mwingine wa airtel | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizi mwingine wa airtel

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sizinga, Sep 16, 2011.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,814
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Huu mi nauita wizi, na wala sio offer, mwanzo ilikuwa msg 5, unapata msg mia! Hii ilikuwa pouwa sana, kwa mahitaji ya kawaida msg 100 zinatosha.

    Sasa wameongeza, wamekuja na msg 10 ukituma unapata nyingine msg 200, ilhali gharama ya msg moja ni zaidi ya Tsh 50...kwahiyo kwa msg 10 ni zaidi ya Tsh 500. Huu ni wizi.
     
  2. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kweli akufukuzae akuambii toka
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 16,776
    Likes Received: 2,963
    Trophy Points: 280
    Duh,
    Asubuhi nlikua nasoma post moja hivi jamaa akilalamika kua Tigo hawataki kumtoa kwenye promosheni yao ambapo wanamkata Tshs 550/= kila siku,
    Watu wakashauri jamaa ahamie Airtel,
    Sasa hapa jamaa analalamikia hiyo Airtel!!
     
Loading...