Wito wa kuitisha kampeni ya "MARIDHIANO YA KITAIFA" kama yale ya South Afrika

20fanaka

Senior Member
Apr 19, 2017
141
250
Ili taifa liwe kitu kimoja katika vita hii ya kiuchumi napendekeza yafanyike maridhiano yatakayotoa fursa kwa wanasiasa kutoka vyama vyote kukaa meza moja ili yafanyike makubaliano ya nini kifanyike ili kuhitimisha miongo miwili ya kutofautiana ktk mambo ya msingi ya kitaifa.

Ni dhahiri kwa sasa kujaribu kumshambulia rais aliyepo %90 ya watanzania hawatakuelewa. Lakini rais ana fursa ya kufanya vizuri zaidi ya hapo. Awaite wapinzani akae nao meza moja ili kuwa na kauli moja juu ya maswala ya msingi ya kitaifa hasa kiuchumi. Kitakachojili ktk mijadala yao iwe faraja kwa watanzania.

Waweke siasa pembeni, Rais hana roho mbaya km baadhi ya watu wanavoweza kumfikiria. Si ajabu mtu km Tundu Lissu akawa ktk nafas muhimu kabisa ya chaguo lake ili twende kwa kasi.
Ktk siasa hakuna rafiki wala adui wa kudumu.

Dhamira ya Rais ni njema na kila mtu anajua, kama kuna mapungufu ni kwa kuwa pia si malaika.
Lowassa anajua.
Tundu Lissu ukiitwa mezani please be possitive mliokoe hili taifa
 

wasumu

JF-Expert Member
Oct 28, 2015
1,982
2,000
Hakuna maridhiano we huoni mnaharibu mashamba ya wapinzani? Kumbukeni kulipia yote haya tukiingia madarakani mtatukoma fisiem ..
 

kagoshima

JF-Expert Member
Dec 31, 2015
1,929
2,000
rais mwenyewe ndo huyo mbaguzi mkubwa, anaongea kingine anafanya kingine. CCM aliyewaroga amekufa na antidot
 

dolevaby

JF-Expert Member
Aug 25, 2013
11,884
2,000
Ili taifa liwe kitu kimoja katika vita hii ya kiuchumi napendekeza yafanyike maridhiano yatakayotoa fursa kwa wanasiasa kutoka vyama vyote kukaa meza moja ili yafanyike makubaliano ya nini kifanyike ili kuhitimisha miongo miwili ya kutofautiana ktk mambo ya msingi ya kitaifa.

Ni dhahiri kwa sasa kujaribu kumshambulia rais aliyepo %90 ya watanzania hawatakuelewa. Lakini rais ana fursa ya kufanya vizuri zaidi ya hapo. Awaite wapinzani akae nao meza moja ili kuwa na kauli moja juu ya maswala ya msingi ya kitaifa hasa kiuchumi. Kitakachojili ktk mijadala yao iwe faraja kwa watanzania.

Waweke siasa pembeni, Rais hana roho mbaya km baadhi ya watu wanavoweza kumfikiria. Si ajabu mtu km Tundu Lissu akawa ktk nafas muhimu kabisa ya chaguo lake ili twende kwa kasi.
Ktk siasa hakuna rafiki wala adui wa kudumu.

Dhamira ya Rais ni njema na kila mtu anajua, kama kuna mapungufu ni kwa kuwa pia si malaika.
Lowassa anajua.
Tundu Lissu ukiitwa mezani please be possitive mliokoe hili taifa
Yuko wapi Ben saanane
 

The Businessman

JF-Expert Member
Jan 9, 2014
7,412
2,000
Hivi kosa LA Tundu Lisu ni lipi? mbona mmemuandama sana!

Halafu unasema tukae mezani na nani?

Kama na huyu anayesema wapinzani wafukuzwe bungeni na wala wasitembeleane magerezani basi sahau.
Ameshajiwekea kichwani kuwa Upinzani ni uadui na haukustahili kuwapo.
Na anaona kama ndio wanaomkwamisha Kumbe anajikwamisha mwenyewe kwa kujiwekea mitizamo hasi dhidi ya wale wanamchallenge.
 

Karne

JF-Expert Member
Jun 13, 2016
4,840
2,000
Watu wanaolipwa kuhakikisha unafeli,unaridhia nao nini?

Too late waendelee tu kuwalia hela zao.

Kama ni maridhiano yatafanyika kati ya serikali na mwenye mbwa.

No negotiations with running dogs.
 

20fanaka

Senior Member
Apr 19, 2017
141
250
Watu wanaolipwa kuhakikisha unafeli,unaridhia nao nini?

Too late waendelee tu kuwalia hela zao.

Kama ni maridhiano yatafanyika kati ya serikali na mwenye mbwa.

No negotiations with running dogs.
Mpelekee maoni haya uliyoandika Prof. Safari ukajidharau mwenyewe..
 

20fanaka

Senior Member
Apr 19, 2017
141
250
Hivi kosa LA Tundu Lisu ni lipi? mbona mmemuandama sana!

Halafu unasema tukae mezani na nani?

Kama na huyu anayesema wapinzani wafukuzwe bungeni na wala wasitembeleane magerezani basi sahau.
Ameshajiwekea kichwani kuwa Upinzani ni uadui na haukustahili kuwapo.
Na anaona kama ndio wanaomkwamisha Kumbe anajikwamisha mwenyewe kwa kujiwekea mitizamo hasi dhidi ya wale wanamchallenge.
Things can change more than the way you think si lazima maadui wabaki kuwa maadui
 

20fanaka

Senior Member
Apr 19, 2017
141
250
rais mwenyewe ndo huyo mbaguzi mkubwa, anaongea kingine anafanya kingine. CCM aliyewaroga amekufa na antidot

Huo ubaguzi unasababishwa na nini?
Tatizo Chadema mnapenda kuchezea sharubu za kila mtu.. What do you espect
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom