Wito kwa walimu wenzangu, tuseme yatosha CWT-CCM

Wito kwa walimu wenzangu, tuseme yatosha CWT-CCM

tuwe wakweli

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2014
Posts
223
Reaction score
59
Kuna thread hapa ililetwa kuhusiana na CWT kuwapa CCM mabilioni ya kukamilishia goli la mkono.Na wale viongozi wakuu wa CWT walitafutiwa namna ya kifuta jasho mara baada ya kukafanikisha dili hilo.

Walipoona mgao hautoshi vzr,imebidi baadhi yao kuwe vyeo hasa vya ukuu wa Wilaya kama hawa wafuatao.

1.HONORATA CHITANDA(Makamu wa rais CWT taifa)-amekuwa mkuu wa wilaya ya Ngara

2.MOHAMMED MUSSA UTALY (Mhazini CWT taifa)-Amekuwa mkuu wa wilaya

Nakukumbuka mama yangu Honorata Chitanda ukiwa kama Mwadili pale Nachingwea ttc,je,hayo ndiyo maadili uliyotufunza? maadili ya kuwauza walimu wenzako?

Ikumbukwe kuwa walimu tunaidai serikali mabilioni ya shilingi pamoja na madai lukuki ikiwemo kuboreshwa mishahara,sasa leo inageuka viongozi wetu mnaipa CCM mabilioni?

Nimeuleta ujumbe huu mahsusi hasa kwa walimu ambao mpaka sasa mmeshupaza shingo kwa kuifagilia CCM.

MUDA NI SASA,CHUKUA HATUA.
 
Walimu hawana habari,sababu wote walishastafu kwa hiali,ndo mana siku hizi serikali na necta ndo zinawafanyia mitihani wanafunzi.
 
Uzi kama huu ni wakutafuta kura za huruma na wewe si mwalimu , endeleza viroba huna lolote, tangu lini walimu wanapiga kampeni, utakuwa umekiuka miiko ya utumishi wa umma na hufai kuwa mtumishi
 
Uzi kama huu ni wakutafuta kura za huruma na wewe si mwalimu , endeleza viroba huna lolote, tangu lini walimu wanapiga kampeni, utakuwa umekiuka miiko ya utumishi wa umma na hufai kuwa mtumishi

nakubaliana na wewe waalim ni watumishi hawapaswi kujihusisha na siasa ila nakuuliza hao walioteuliwa kwenye ukuu wa wilaya wamejiuzulu lini ualimu?
 
hii hatar na walim wengi kiukwel hata ukikutana nao hawajawa tayari kukatwa na CWT na wanadai wameingizwa bila ridhaa yao
 
hii hatar na walim wengi kiukwel hata ukikutana nao hawajawa tayari kukatwa na CWT na wanadai wameingizwa bila ridhaa yao
ni kweli tulio wengi tumejikuta tunakatwa bila kujaza mkataba wowote. Wanasheria za kazi hili linakubalika? Mtu anawezaje kujitoa?
 
Uzi kama huu ni wakutafuta kura za huruma na wewe si mwalimu , endeleza viroba huna lolote, tangu lini walimu wanapiga kampeni, utakuwa umekiuka miiko ya utumishi wa umma na hufai kuwa mtumishi
Hiv waziri co mtumishi wa umma?!! mbona wapo kwenye kampeni zakisiasa huko!!
 
Ni walimu tu ndo hawaruhusiwi kwenye siasa?
Oooh walimu tarehe 25 kura kwa lowasa na UKAWA....
 
Uzi kama huu ni wakutafuta kura za huruma na wewe si mwalimu , endeleza viroba huna lolote, tangu lini walimu wanapiga kampeni, utakuwa umekiuka miiko ya utumishi wa umma na hufai kuwa mtumishi

Ntakiuka zaidi tarehe 25 kwa kumpigia kura lowasa na UKAWA
 
Uzi kama huu ni wakutafuta kura za huruma na wewe si mwalimu , endeleza viroba huna lolote, tangu lini walimu wanapiga kampeni, utakuwa umekiuka miiko ya utumishi wa umma na hufai kuwa mtumishi

Fyuuuuu! kwa hiyo yakisemwa mabaya eti tunajihusisha na siasa,acha akili za kuambiwa wewe pungu.Penye zuri nitasema na kwenye baya the same,maana hizo ni hela zetu zilizoibwa,usitegemee tukae kimya.
 
Back
Top Bottom