Aika Mndumii
Senior Member
- Jan 19, 2013
- 164
- 47
Wakuu naomba ushauri:
katika wiring ya umeme wa nyumba kuna huu waya unaotoa umeme kwenye nguzo kuingiza kwenye main switch je huu waya unaruhusiwa kuugwa? kuna fundi amefanya wiring na ameunga huu waya je ni sahihi?
Wadau wa umeme naomba advice..
katika wiring ya umeme wa nyumba kuna huu waya unaotoa umeme kwenye nguzo kuingiza kwenye main switch je huu waya unaruhusiwa kuugwa? kuna fundi amefanya wiring na ameunga huu waya je ni sahihi?
Wadau wa umeme naomba advice..