Habari za leo kwenye jamvi
Nashindwa kuelewa wimbo wetu wa taifa huanza kwa MUNGU IBARIKI AFRIKA THEN MWISHO NDO HUJA KUITAJA TANZANIA, ninachojaribu kujiuliza hivi nchi nyingine za kiafrica nyimbo zao hulitaja bara la AFRICA? au ni sisi TANZANIA naombeni kufahamishwa
Nashindwa kuelewa wimbo wetu wa taifa huanza kwa MUNGU IBARIKI AFRIKA THEN MWISHO NDO HUJA KUITAJA TANZANIA, ninachojaribu kujiuliza hivi nchi nyingine za kiafrica nyimbo zao hulitaja bara la AFRICA? au ni sisi TANZANIA naombeni kufahamishwa