Wimbo wa mtalimbo umelala dolo kaimba nani?


Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
20
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 20 135
Jamani naomba wajuzi wa taarabu (Rose, Cheusi, FirstLady, Preta, Mtende, n.k) mnijuze wimbo wa mtalimbo umelala dolo kaimba nani, na ikiwezekana mnipe vionjo vya mabeti kidogo. Mashaallah mkinijuza maana mtunzi anatupa ujumbe gani?

Ukiimbwa nasikia kama naimbiwa mimi.
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,637
Likes
2,460
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,637 2,460 280
Kwakuwa umesha wataja wakukujuza Mr Kashaijabutege mimi sina chakukwambia zaidi nenda BASATA!
 
DaMie

DaMie

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2010
Messages
685
Likes
0
Points
33
DaMie

DaMie

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2010
685 0 33
Jamani naomba wajuzi wa taarabu (Rose, Cheusi, FirstLady, Preta, Mtende, n.k) mnijuze wimbo wa mtalimbo umelala dolo kaimba nani, na ikiwezekana mnipe vionjo vya mabeti kidogo. Mashaallah mkinijuza maana mtunzi anatupa ujumbe gani?

Ukiimbwa nasikia kama naimbiwa mimi.
Unasikia unaimbiwa ww?:pray2:
 
A

Anold

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2010
Messages
1,395
Likes
323
Points
180
A

Anold

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2010
1,395 323 180
Mwimbaji ni fundi wa kuziba pancha, sasa baada ya kutoa tiubu ya tairi mtalimbo akautupia pale ndiyo umelala sasa kama unashida faster muone ili akuelekeze sababu za kuutupia chini mpaka ulale doro
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
38,422
Likes
7,365
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
38,422 7,365 280
Huu kaimba fredrick sumaye
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
76
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 76 0
kwa wale watu wa zamani ..........ulikuwa ukiimbwa 'mdodoki' na sio 'mtarimbo'
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
30
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 30 0
kwan we umelala doro?
kaimba lady jd
MINAPENDA REGGAE NA COUNTRY MUSIC ..NTHNG LIKE TAAARABU ...thou nazifahamu bt in music reggae z n ma blood ma broo n country z olways the best wen m upset....taarabu?ahh sjawa bikidawa bado...
UMEPEWA DEDICATN U MWMBO? PLS jinyonge tu if so...
 
S

Son of Alaska

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2008
Messages
2,813
Likes
117
Points
0
S

Son of Alaska

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2008
2,813 117 0
kwan we umelala doro?
kaimba lady jd
MINAPENDA REGGAE NA COUNTRY MUSIC ..NTHNG LIKE TAAARABU ...thou nazifahamu bt in music reggae z n ma blood ma broo n country z olways the best wen m upset....taarabu?ahh sjawa bikidawa bado...
UMEPEWA DEDICATN U MWMBO? PLS jinyonge tu if so...
wewe wapenda reggae?sigara kubwa je?
 
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
3,149
Likes
214
Points
160
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
3,149 214 160
kwan we umelala doro?
kaimba lady jd
MINAPENDA REGGAE NA COUNTRY MUSIC ..NTHNG LIKE TAAARABU ...thou nazifahamu bt in music reggae z n ma blood ma broo n country z olways the best wen m upset....taarabu?ahh sjawa bikidawa bado...
UMEPEWA DEDICATN U MWMBO? PLS jinyonge tu if so...
hapo tuko pamojaaa REGGAE is my life....'GIVE ME REGGAE OR GIVE ME DEATH'
 
B

Biro

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2010
Messages
331
Likes
105
Points
60
B

Biro

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2010
331 105 60
Jamani naomba wajuzi wa taarabu (Rose, Cheusi, FirstLady, Preta, Mtende, n.k) mnijuze wimbo wa mtalimbo umelala dolo kaimba nani, na ikiwezekana mnipe vionjo vya mabeti kidogo. Mashaallah mkinijuza maana mtunzi anatupa ujumbe gani?

Ukiimbwa nasikia kama naimbiwa mimi.
mtalimbo ni mkuu wa tatu!
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
64
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 64 145
Mtalimbo by default umelala doro ila ukichokozwa balaa unakuwa hard rock
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,131
Likes
565
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,131 565 280
kaimba Gadina Giii
 
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
121
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 121 160
 
Last edited by a moderator:
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
121
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 121 160
Issa Matona
 
Last edited by a moderator:
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
kwa wale watu wa zamani ..........ulikuwa ukiimbwa 'mdodoki' na sio 'mtarimbo'
Hebu tuambie mwaya maana siku hizi tafsida kwishnei ........! Hata watoto wa miaka mitano wanaju kitu gani kinaimbwa:embarrassed:
 

Forum statistics

Threads 1,205,783
Members 458,082
Posts 28,205,603