WIKENDI NJEMA

Tim Choice

JF-Expert Member
Sep 28, 2013
1,871
2,000
Ahlan wassalan!
makakaz pamoja na madadaz wa Afriqa yetu Mashariki...............wikendi njema, yangu risala kwenu, kazini niliko leo alhamisi ndio siku ya mwisho ya wiki.
Hadi tutakapo onana ,Jumapili.

assalam aleykum!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom