Wife baada ya kuufahamu mchepuko kanipa 'Big up'

Wife baada ya kuufahamu mchepuko kanipa 'Big up'

mjinga sana alafu u call urself a man?pumbav
 
subiri na wewe kuletewa handsome! nikwambie kitu..ukiona unachepuka na mkeo ha-mind kiviiiiile....ujue naye anachepuka, ndo maana humuumizi kichwa kivile! coz ana pa kupeleka stress zake
 
Lol usikute unalea mtoto si wako... anakucheki tu na kuhimiza ulipe ada!
 
Ukitaka kuchepuka chepuka na anayemzidi wife wako uzuri mara kadhaa!
Jamaa yangu alifumaniwa na ki mchepuko kibovu alisikilizia!
Mwanamke mwenyewe mbovu kama nini halafu unasema una mpango wa kando!!!?
 
Ukitaka kuchepuka chepuka na anayemzidi wife wako uzuri mara kadhaa!
Jamaa yangu alifumaniwa na ki mchepuko kibovu alisikilizia!
Mwanamke mwenyewe mbovu kama nini halafu unasema una mpango wa kando!!!?

Kuna ukweli fulani hapo. But mwisho wa sku naungana na Kibonde kubaki njia kuu.
 
Lol usikute unalea mtoto si wako... anakucheki tu na kuhimiza ulipe ada!

mi nilijaliwa sana damu kali, ukimwona mwanangu no point of doubt will remain in your thought. Utadhani nilijipiga picha.
 
subiri na wewe kuletewa handsome! nikwambie kitu..ukiona unachepuka na mkeo ha-mind kiviiiiile....ujue naye anachepuka, ndo maana humuumizi kichwa kivile! coz ana pa kupeleka stress zake

You have cynical attitude na hii ni mbaya kuliko mental disorder. Amini watu
 
Kuna ukweli fulani hapo. But mwisho wa sku naungana na Kibonde kubaki njia kuu.

Hapo uko sawa, lakini ulijiuliza kwa nini ulichepuka wakati unadai unampenda mkeo?
Africa is Africa!
Michepuko is inevitable in Africa!
Tujaribuni kubaki njia kuu lakini inaonekana haya majaribio yameprove failure. !!
 
Mkeo hajiamini na hajakomaa kiakili, sidhan kwa mwanamke mwenye akili timamu anaweza kukupongeza kwa hilo.
Pili nawe kama unaona huyo mchepuko wako ni mzuri kwanin usingemuoa umuweke ndani uone kama ndoa ni uzuri wa mwanamke au upendo .
Ushauri wangu, acha uhuni uneshaamua kuoa means uliona unaweza kuwa mume wa mmoja tulia na mkeo ndoa iwe na amani, mkeo nae akianza kukuoneshea ma handsome guys sijui kama utampongeza.
 
Mkeo hajiamini na hajakomaa kiakili, sidhan kwa mwanamke mwenye akili timamu anaweza kukupongeza kwa hilo.
Pili nawe kama unaona huyo mchepuko wako ni mzuri kwanin usingemuoa umuweke ndani uone kama ndoa ni uzuri wa mwanamke au upendo .
Ushauri wangu, acha uhuni uneshaamua kuoa means uliona unaweza kuwa mume wa mmoja tulia na mkeo ndoa iwe na amani, mkeo nae akianza kukuoneshea ma handsome guys sijui kama utampongeza.

Mkuu nimekusoma nazingatia ushauri wako makini.
 
You have cynical attitude na hii ni mbaya kuliko mental disorder. Amini watu

kituko! kwamba uwe busy kuamini watu wakati wewe mwenyewe huaminiki! na ukizingatia ukweli kuwa kila apandacho mtu ndicho avunacho! ok, jipe moyo! ila kiroho safi nikujulishe kitu....sisi wanawake huwa tukipenda, tunayempenda anatujaa moyoni na kunakuwa hamna nafasi kwa mwngn! ndo maana tukiumizwa na wapenz waliotujaa moyoni maumivu tunayoyapata..ni Mungu ndo anajua...na madhara yanakuwa makubwa kiasi cha kumcost even mwanaume kwa kiwango flani! haiwagi rahisi rahisi LABDA TU PALE mwanamke anapokuwa hajafall totally in love kwa huyo mwanaume au anapokuwa na mchepuko ambao umemjaa moyoni zaidi! ktk mazingira hayo huwa hatujali sana! ni ukweli mchungu bt ndo hivyo!
 
hii ni ngumu niko vizuri..
khaa!! kijana umemuharibu mkeo. huyo ataendelea kuwa nawe kwa sababu za maslahi zaidi na siku atakapopata hayo maslahi sehemu nyingine ataondoka bila kuaga. Nani kakwambia mwanaume hukiri kuchepuka mbele ya mkewe? hata yeye kakuona dhaifu. Unajua adhabu ya kuchepuka? Tena kwa txt message tu unakiri? Inatakiwa unakomaa kukataa kosa hata kama akikukuta juu jaribu hata kutafuta njia ya kukwepa kosa. tumia akili bana hawa mwalimu wao kipofu:glasses-nerdy:
 
Mwanamke kakupa big up! Na wewe ukajiona mjanja! Nae ana bwana wake anampenda zaidi yako.
 
Back
Top Bottom