Wi-Fi technologia kibiashara


fundiumemedar

fundiumemedar

Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
22
Likes
9
Points
5
fundiumemedar

fundiumemedar

Member
Joined Aug 9, 2015
22 9 5
Habari, wana JamiiForums,

Naomba wataalamu wanisaidie, mawazo, natakana kusuplly wi-fi, katika eneo lenyemsongamano mkubwa wa watu, hasa wanafunzi.

Lengo kuu ni biashara, mfumo nataka uwe hivi;

Mtu analipia kiasi kwa njia ya Mpesa, Tigo pesa, ama paypoint, maxmalipo,
akishalipia atapewa user & password, unique, na hiyo password ataitumia kulog in kwenye wifi, yangu, pia itamuunganisha kwa muuda kulingana na kiasi ya pesa alicholipia, eg. 200 for 1 hr, baada ya muda kuisha toka alog in, itakata automatikally na itaanza kuhesabu pale tu atakapokuwa amelog in,
time with money not MB with money.
 
Niccolo Machiavelli

Niccolo Machiavelli

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2017
Messages
841
Likes
1,281
Points
180
Age
23
Niccolo Machiavelli

Niccolo Machiavelli

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2017
841 1,281 180
Airtel wanatoa GB 2 kwa buku....nakushauri ufanye biashara nyingine

Sent from my SM-J500F using JamiiForums mobile app
 
glass amo

glass amo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2017
Messages
2,219
Likes
2,063
Points
280
glass amo

glass amo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2017
2,219 2,063 280
Ngoja niendeleee kuskiliza labda ntapata kitu
 
fundiumemedar

fundiumemedar

Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
22
Likes
9
Points
5
fundiumemedar

fundiumemedar

Member
Joined Aug 9, 2015
22 9 5
Airtel wanatoa GB 2 kwa buku....nakushauri ufanye biashara nyingine

Sent from my SM-J500F using JamiiForums mobile app
hiyo changamoto naitambua kaka , msingi ni mfumo uwe vizuri , hasa hapa naitaji mtaalamu amabye atanitengenezea huo mfumo , ili mimi niufanyie kazi ,

sifa
internent yangu itakuwa ya kasi ,
bei itakuwa rafiki ,
na itawahusu watu serious ,
 
K

Kwekitui

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2017
Messages
273
Likes
202
Points
60
K

Kwekitui

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2017
273 202 60
hiyo changamoto naitambua kaka , msingi ni mfumo uwe vizuri , hasa hapa naitaji mtaalamu amabye atanitengenezea huo mfumo , ili mimi niufanyie kazi ,

sifa
internent yangu itakuwa ya kasi ,
bei itakuwa rafiki ,
na itawahusu watu serious ,
Ongea na Zantel wanaiweza hiyo kazi
 
h120

h120

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2012
Messages
1,941
Likes
1,568
Points
280
h120

h120

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2012
1,941 1,568 280
kila kitu unachotaka kufanya kinawezekana ila changamoto kuu ni moja, huwezi compete na ISP waliopo yani kifupi sahau kuhusu faida, kwasababu utanunua packages kwao kwa bei kubwa na unahitaji dedicated connection hivyo gharama kupanda, bado uje kukimbizana na vifurushi vya chuo vya mitandao mingine.
 

Forum statistics

Threads 1,215,196
Members 463,075
Posts 28,539,141