St. Paka Mweusi JF-Expert Member Joined Sep 3, 2010 Posts 7,991 Reaction score 5,234 Jan 5, 2011 #21 Duh asante mkuu kwa darasa,mi nilikuwa najidungia tu hata faida zake sikuwa na mpango nazo...
Michelle JF-Expert Member Joined Nov 16, 2010 Posts 7,631 Reaction score 3,545 Jan 5, 2011 #22 Nyie wote mnaolala after sex mnaboa,wenzenu tunakuwa macho????jitahidini bwana.LOL
Shinto JF-Expert Member Joined Dec 6, 2010 Posts 1,781 Reaction score 98 Jan 5, 2011 #23 MadameX said: Uongo, kama ni hivyo mapadre na masista wangekufa zamani. Click to expand... Nani kakuambia huwa hawagongi? Ndio maana wakawa couples! Watawa wa kike na watawa wa kiume! They are not stupid!
MadameX said: Uongo, kama ni hivyo mapadre na masista wangekufa zamani. Click to expand... Nani kakuambia huwa hawagongi? Ndio maana wakawa couples! Watawa wa kike na watawa wa kiume! They are not stupid!