Why this katika uhusiano?

Tabrett

JF-Expert Member
Jun 5, 2013
516
500
Sio kweli mapenzi ya kweli yapo tu sema watu ndio wameamua kujitoa ufahamu
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
102,910
2,000
Wenye bahati zao hubahatika kuyapata ingawaje siku hizi yamekuwa nadra sana.


Mapenzi ya kweli yaliisha tangu mwaka 47 sasa hivi umebaki usanii tu
 
Last edited by a moderator:

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Feb 25, 2012
3,026
2,000
Mapenzi mbona yapo tu. Tatizo la baadhi wanalazimusha wasiko pendeka. Ushaona wapi ww mapenzi ya kuonga na kuongwa yakadumu?!!
 

Vaislay

JF-Expert Member
Jun 26, 2011
4,504
2,000
adapt kanuni zangu hutakuwa na muda wa kuwaza hayo kabisaaa na hutaumizwa kichwa na mtu
 

MR pcb

Member
Feb 4, 2014
8
20
Nipende kama nilivyo blue ameshakwambia sasa ww unatanguliza pesa mbele unategemea nn
 

miss wa kinyaru

JF-Expert Member
Aug 28, 2012
542
195
Mapenzi ya kweli yapo ila watu siku hizi wanaishi kwa mazoea, na kwa hiyo misemo ndo inafanya watu wanapoingia kwenye relationship wanakuwa na imani kwamba hakuna mapenzi ya kweli hata akipewa mapenzi ya kweli anajua anadaganywa tu.
 

sonnita

JF-Expert Member
Feb 11, 2014
1,507
2,000

Attachments

  • 1400774017375.jpg
    File size
    7.5 KB
    Views
    986

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom