Why has Messi signed a new deal at barcelona?

Why has Messi signed a new deal at barcelona?

ilibinaadamu yeyote athibitishe ubora wake kwa chochote anatakiwa akabiliane na changamoto tofauti tofauti.siokila mtu atakae toa ushauri kama huu anamchukia messi ubora hupimwa kwa mitihani tofauti kaka.ronaldinho alitamba sana barca alipokwenda italy amefanya nini au huko alipo anafanya nini,msikwepe ukweli kwa kuwapakazia watu wivu kwa upenzi uliopitiliza.messi anatisha lakini angekazia kidogo uthibitisho ndivyo soka ya kileo inavyopimwa,nani asiyejua ligi ya hispania ni ya kike siku hizi ligi ya timu mbili kama ya mbuzi

bora wewe umeelewa point yangu
 
we acha ushamba eti ligi ya kike? Na ubora tunaupima kupitia qualification kuingia knock out stages ya UCL mbona zimeingia timu 4 yani Barca,malaga,Real Madrid,Valencia? Uingereza Man city na Chelsea wametupwa nje?

Last season Athletic Bilbao walifika Final na Atletic Madrid bado unazipima eti timu laini? We jua kua Real madrid na Barca ni timu ngumu zaidi katika La liga

na kama ya kike mbona Real ameachwa point 13? Wakina nani walimshika shati? Sevilla,levante,espanyol au barca?

DOGO yuko Royal kwa walivumbua kipaji chake, pesa anapata nyiiingi ahame ili iweje?

MAGWIJI wa soka wote wamenyoosha maelezo kuwa dogo ni mkali ispokuwa haters kama nyie alafu wengi wenu ni Manure,chelsick au shabiki wa Madrid

kama unajua mpira vizuri utajua kwamba kupita qualifications za CL haimaanishi timu inacheza vizuri.. last season chelsea won the CL were they the best team in europe? walimaliza wa ngapi kwenye ligi? liverpool waliposhinda CL walimaliza wa ngapi kwenye ligi? CL ni knockout competition which means any team can beat anyone on their day. malaga wako wangapi kwenye la liga? barcelona wangekua PL wanacheza na kina stoke/everton kila wiki unafikiri messi angekua anafunga mabao mawili matatu kila mechi?
 
kama unajua mpira vizuri utajua kwamba kupita qualifications za CL haimaanishi timu inacheza vizuri.. last season chelsea won the CL were they the best team in europe? walimaliza wa ngapi kwenye ligi? liverpool waliposhinda CL walimaliza wa ngapi kwenye ligi? CL ni knockout competition which means any team can beat anyone on their day. malaga wako wangapi kwenye la liga? barcelona wangekua PL wanacheza na kina stoke/everton kila wiki unafikiri messi angekua anafunga mabao mawili matatu kila mechi?
magwiji kitu gani kaka huyo shabiki maandazi asikuchoshe kucheza mpira sio sababu kujua chochote ingekuwa hivyo basi watu wanaokaa sana kanisani wangegeuka yesu
 
magwiji kitu gani kaka huyo shabiki maandazi asikuchoshe kucheza mpira sio sababu kujua chochote ingekuwa hivyo basi watu wanaokaa sana kanisani wangegeuka yesu

:biggrin1::biggrin1:
 
dah yaelekea unampenda messi kuliko mungu maana una hasira maana yaelekea mtu akitoa maoni tofauti na wewe ni adui.hatuwezi wote kupenda kitu kimoja dunia ndivyo ilivyo punguza tu hasira kwenye majadiliano.

huyo jamaa ameenda nje ya mjadala eti anabahatisha we ujweli waujua kama anabahatisha ama laa! Na ukisema anabahatisha mboni si Kanoute,ronaldo,Falcao wafunge magoli mengi kama yeye kwa kifupi amehara kwenye thread

mi si shabiki maandazi ila natetea nachoona sahihi kwangu na wengi wanaompinga messi ni mashabiki wa Man utd kwani wanampenda CR7 FACT!

Magwiji na makocha wa mpira wamecheza na wana utaalamu mkubwa kuliko sie wanajua ugumu wa kufikia kiwango cha Messi au Ronaldo we shabiki wa tandale na hapa JF utuambie hawajui kitu uko deluded...acha cha ndimu waweza kuwa hujacheza
 
kama unajua mpira vizuri utajua kwamba kupita qualifications za CL haimaanishi timu inacheza vizuri.. last season chelsea won the CL were they the best team in europe? walimaliza wa ngapi kwenye ligi? liverpool waliposhinda CL walimaliza wa ngapi kwenye ligi? CL ni knockout competition which means any team can beat anyone on their day. malaga wako wangapi kwenye la liga? barcelona wangekua PL wanacheza na kina stoke/everton kila wiki unafikiri messi angekua anafunga mabao mawili matatu kila mechi?

UCL ni mashindano magumu wewe! Hao chelsea walikuwa na bahati kwa kweli...nchi moja kuingiza timu zake round of 16 kila msimu ina reflect ugumu wa timu zao....at times uingereza wameweza,italia hata Spain kwanini isiwe uskochi?

Hivi unaamini kuwa Barcelona wangekuwa England wasingekuwa mabingwa? Hivi unadhani timu za La liga zinawaachia? We na timu yako mliwaachia katika final mbili mlizokutana mkafungwa? You truly believe that? Tuanzie hapo

Malaga ni wa nne kwenye La liga...we mwenyewe shahidi ulinyanyaswa ni timu ya 7 ya La liga nje ndani kombe la EUROPA na Chelsea walivyobondwa 4-1 na Falcao kule France

Kama CR7 alifikisha magoli 42 england 2008 na mwingine anaweza naamini kwa kiwango cha messi anaweza najua unakusudia Uingereza wangeshamvunja lakini kama yuko healthier anatupia tu.....
 
uliposema hauzwi ndo mjadala ulipoanza na kuwaita watu wana wivu.

yule jamaa Duduwasha anamwonea wivu binadamu mwenzie...kama watu wanavyoionea wivu Hispania na Barcelona kama timu nzuri au mchezaji mzuri wa kuwa na sportsmanship si kuponda
 
Sidhani kama MESSI anaweza kuthubutu kuhama Barca kwa mambo waliyomfanyia tangu akiwa mtoto labda Barca waamue kumuuza.Kuhama kwake ina maana atakwenda kukutana na utamaduni mpya kabisa (England,Italy,France,Russia,Germany) hata hivyo ni timu ngapi duniani kwa sasa zinaweza kutoa dau la kumnunua Messi
 
anaogopa challenges huyo....hata kama barca wamemtoa mbali ilibidi naye atoke akachezee ligi zingine ili authibitishe ubora wake kama watu wanavyosema.
ila messi bora kwa kufunga magori ya penalty.
 
Sidhani kama MESSI anaweza kuthubutu kuhama Barca kwa mambo waliyomfanyia tangu akiwa mtoto labda Barca waamue kumuuza.Kuhama kwake ina maana atakwenda kukutana na utamaduni mpya kabisa (England,Italy,France,Russia,Germany) hata hivyo ni timu ngapi duniani kwa sasa zinaweza kutoa dau la kumnunua Messi
zipo kama uamini ngoja wamuweke sokoni....barca wanajua zipo ndo mana hawataki kumweka sokoni mana faster atachukuliwa tena bila ya mkopo.
 
Akichoka heri aende zake USA awe anapiga chenga woote hadi washabiki anarudi tena uwanjani...asiende UK watamuumiza ataishia kusugua benchi kwa majeruhi!
 
anaogopa challenges huyo....hata kama barca wamemtoa mbali ilibidi naye atoke akachezee ligi zingine ili authibitishe ubora wake kama watu wanavyosema.
ila messi bora kwa kufunga magori ya penalty.

chuki wazi wazi unazionesha hayo magoli 90 kwa mwaka penalt ngapi?
 
Sioni kama kuna timu inaweza toa dau la kumnunua MESSI England,Italy na Germany,naamini Real Madrid wanaweza lakini Barcelona hawawezi kuwauzia na Messi hawezi kukubali kwenda kwa mahasimu wa Barca.PSG & Anzi ndio wanaweza kutoa dau but sidhani kama Messi atakubali kucheza Russia au France
 
Sioni kama kuna timu inaweza toa dau la kumnunua MESSI England,Italy na Germany,naamini Real Madrid wanaweza lakini Barcelona hawawezi kuwauzia na Messi hawezi kukubali kwenda kwa mahasimu wa Barca.PSG & Anzi ndio wanaweza kutoa dau but sidhani kama Messi atakubali kucheza Russia au France

Messi hawezi kwenda Bernabeu itakuwa balaa kama Luis Figo alipohamia pale kutoka Camp nou...na hata PSG na Anzhi hawana uwezo wa kumnunua kumbuka FFP iko njiani mwakani
 
Barca hawataki kumuuza Messi kwa sasa, kila timu inatamani kuwa na mchezaji aina ya Messi, so siyo lazima aondoke.
wapo wachezaji wanaopenda kuhamahama si kwa vile wanataka kutest ligi tofauti ili kithibitisha ubora, bali wanafuata maslahi mazuri kule waendako.
 
Back
Top Bottom