Whouth huko Yemen usiku huu tuwaombee sana!!

Whouth huko Yemen usiku huu tuwaombee sana!!

Madarasa watoto hawalawitiwi ? Juzi tu tumeskia kesi huko Zanzibar
Halafu acha kubadili mada hapa hawajaongelewa mashkhe wala wachungaji
Wametaja maovu ya Muhammad
Lkn sasa na ww tuletee uovu hata mmja wa Yesu ukishindwa jiulize mara mbili kwanini umini dini aliyoleta Muhammad mtu mwenye madhaifu kibao ktka manabii wote waliopita huyu ndio wa mchongo
Mleta mada kaongea kuusu YEMEN So aikuwa ya Dini !!!!

lkn ww na mwenzio ndio Mmeleta Udini !!

chakushangaza unataka kunichagulia nimuongelee nani ¿..¿¿¿

kwann mnapenda kuchafua Dini za wengiine chuki zenu za kipumbavu !!!!

mala nyingi nawaambia kwenu ndio kuchafu zaid!!!!

basi Dini wabaki nazo wenyewe uko misikitini makanisani !!!

Akuna muislamu mjinga umu Jamii F akaleta mada kuusu Dini zaid wanachofanya ni kujibu ujinga wenu tu !!!!

nyinyi Mnataka kufanya Propaganda ya Dini apo Jamii Forums sasa muwe Tayali kujibiwa !!!!

utajibiwa na uwezi kumpangia mtu amuongelee nani muimu ni Dini awe Shekhe awe Askofu wote wapo kusimamia iyoiyo Dini !!!!

tutawaanika apa.. sindia umetaka kwani mambo ya Dini kaleta nani kwaiyo ww ndio umetaka Askofu achafuliwe apo ukiwaza kuichafua Dini ambayo sio yako Ujie umewaeka viongozi wako w Dini ktk Hatari kuchafuliwa !!!!

apa nisawa na kumtukama mama wa mwenzio ujue na wako atatukanwa apo apo usikunje ngumi ni ww ndio umetaka atukanwe mzazi wako kwa kosa la kumtukana mzazi wa mwenzio !!!!!

Changia Mada Usika. Utoana akichafuliwa Askofu au Mchungaji..
 
MYEMEN ajawai omba pooo kaaa kwakutulia ayo maombi jielekezee kwako Ata Saudia alikuwa na Kiburi lkn mwisho niyeye akatafuta poooo ilipo !!!!!

na MAREKAN atajulishwa kuwa sio Uchumi tu Anafilisika ata Kijesh kashaisha kabaki na machumachuma na Wapigaji ktk kandalasi za kijesh !!!!!

Nakukumbusha kuna kauli YEMEN wameitumia mwanzo Kuwa Wanamachagua mengi ya kupiga !!!!

So picha wacha liendelee Wale wanaume Washoka Awaitaji maombi yako!!
Sema huwa mko vizuri kwenye swaga za kujifariji, wapi hisbollah? Dawa ya Kobazi huwa anayo Yahudi na USA(Republicans). Hawa huwa hawacheki na wowote..
 
MPAKWA mafuta na nauliza na Maoskofu kulawiti vitoto vyakiume sio laana ?.??

Mtoto wa kike miaka 8

na wenu walawiti vitoto vyakiume yupi mwenye afadhali kwenye Akili yako????

Kubwa zaid mtoto miaka 8 kwenye madai yako Bado ni mmoja!!!!!

Lkn uku maskofu Wamevilawiti vitoto avina Esabu na kesi zao zipo chungunzima!!!!

kazi kwenu kutaphakali wapi penye afadhali?????????
Hakuna afadhali wote washenzi na dini zenu…!!
 
Wakristo wanafundishwa chuki ndiomana awezi kuchangia Mada lazima afanye Propaganda za Dini !!!!

tofauti na Muislam Dini kawacha msikitini kaja kuchangia yeye kama yeye nadra kukuta Muislam kaleta Uzi kufanya Progapanda juu ya Ukristo au mada nyengine kuigeuza iwe ya Kidini !!!!

ndio mana usemaga Wachungaji wanawalisha Ushuzi kichwani Kondooo wao mwisho wanakuja kudhalilika umu Jamii Forums !!!!

Kondooo lazima akandie Uslamu ata kama Mada sio ya Dini utawaona wanavopopoma nawalaumu Wachungaji ndio chanzo cha tatizo !!!!

kondooo anatamani kukandia tu imani ya mwenzie akiamini yake ndio sawa bin sawiyaaaa
 
Sema huwa mko vizuri kwenye swaga za kujifariji, wapi hisbollah? Dawa ya Kobazi huwa anayo Yahudi na USA(Republicans). Hawa huwa hawacheki na wowote..
Tatizo kubwa kwasasa Marekani kabanwa upande wa Air Defence System ukweli uko ndipo kachokaaa sana !!!!!

sasa miaka ya nyuma pande iyo alikuwa Vizuli na ndio msingi wa kuanzisha vita kwanza uwe na uwezo wa kuzuiya Makombora y mwenzio !!!!

lkn sasa adui Anakupiga kila akijisikia ndiomana unamuona uyo Tramp yupo OMAN kuyajenga !!!!

zamani Sasaivi pangeawaka uko IRAN mana niyeye mpinzani mkuu wa Israel na ndio chanzo cha Vifo uko ISRAEL vitokanavyo na Vita !!!!

Lkn ukiona Vita awavitamani ujue IRAN Baba lao !!!!

Uko OMAN tunaambiwa anakokotwa kweli kwenye mazungumzo vile ataki vita!!!!!

MUIRAN kwanza kataka pesa zake $ Blion 10 ndio waanze mazungumzo izo pesa alizizuiya yeye wkt Utawala wake wa kwanza !!!!

ivo ili kuaminiana Iran kataka kwanza pesa zake Tramp kaaachia mzigo inadaiwa!!!!

Sasa angekuwa na air Defence sidhan kama wangefikia uko kupangiwa na Iran.
 
Kweli religion is an opium! Ingawa mada imeletwa kishabiki kwa kuwaongelea hao Wahouthi kushambuliwa na hizo ndege za Marekani (tena hii ni baada ya hao Wamarekani wenyewe na washirika wake pia kuingizwa hasara ya kutosha tu na hao Wahouthi)!! From nowhere, kuna watu wanakejeli imani ya watu wengine!

Nadhani hii siyo sawa hata kidogo. Ni vizuri tukawa na ustaarabu wa kuheshimiana kiimani, na pia kuchukuliana.
Kumbe na wewe unaabudu kwa kubamiza kichwa sakafuni na ****** juu?
 
Kweli religion is an opium! Ingawa mada imeletwa kishabiki kwa kuwaongelea hao Wahouthi kushambuliwa na hizo ndege za Marekani (tena hii ni baada ya hao Wamarekani wenyewe na washirika wake pia kuingizwa hasara ya kutosha tu na hao Wahouthi)!! From nowhere, kuna watu wanakejeli imani ya watu wengine!

Nadhani hii siyo sawa hata kidogo. Ni vizuri tukawa na ustaarabu wa kuheshimiana kiimani, na pia kuchukuliana.
Kuwa Marekani na washirika wake wamepata hasara!! Hizo hasara takwimu zake umezipata wapi? Marekani kwa wiki mbili sasa inashusha kipondo kwa Wahouth kwa akili yako ndogo wao wanapata faida? Unasema mada nimeleta kishabiki kwani ni uongo? Na video nimekuwekea hapo huelewi kitu gani! Na kuhusu Imani ni nyinyi wenyewe mnahamisha mada na kuleta UDINI wenu wa kijinga!!!!
 
Akaoa tena mwanamke alomzidi miaka sijui 20, si mama ake mzazi huyo? Laana juu ya laana. Amelaaniwa afunuaye utupu wa mama yake.
Ndio mana tunamwombea rehma za mnyazi saw mungu amrehemu
 
Back
Top Bottom