Who is this?


DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
14,466
Likes
7,028
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
14,466 7,028 280
Cha mtu mavi ukikiona kiteme mate, haya jamaa yetu kutaka misuti ya bei mbaya ya kuhongwa inamtokea puani sasa, unaona dogo alivyo simple na viwalo vya kununua mwenyewe.
 
VIKWAZO

VIKWAZO

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
1,909
Likes
34
Points
145
VIKWAZO

VIKWAZO

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
1,909 34 145
huyu ni mdogo wangu BARAKA
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
hii inamaanisha nni mwanaume haongwi.....................huh
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,939
Likes
210
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,939 210 160
Naona na Mkulu wetu naye anajitutumua ili aendane na Obama lakini umri ndo unamtupa.
 
C

Capitani

Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
79
Likes
0
Points
0
C

Capitani

Member
Joined Sep 7, 2011
79 0 0
Nimeipenda sana hii inaonyesha uhalisia wa mtu , ukweli wa ndani, na uwazi wa dhati,vijana tuige mifano kwa vitendo, chako ni chacho,
 
C

Capitani

Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
79
Likes
0
Points
0
C

Capitani

Member
Joined Sep 7, 2011
79 0 0
Utaheshimika sana kwa mambo madogo lakini yenye maaana kubwa sana, huyo jamaa anajingea misingi ya kesho kwa njia ya kistaarbu sana.
 
bg_dg_dy

bg_dg_dy

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2009
Messages
457
Likes
171
Points
60
bg_dg_dy

bg_dg_dy

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2009
457 171 60
Mshkaji ana tu mieonjo km twa kwangu
 

Forum statistics

Threads 1,214,964
Members 462,951
Posts 28,530,202