WHO IS: Gladness Mboma


Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
3,328
Likes
120
Points
0
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
3,328 120 0
Wakuu, napenda kumfahamu zaidi mtu huyu, nimeona habari na makala anazoandika katika gazeti la Majira; Mtazamo, uelekeo wake vinanifanya nihoji na kutaka kumfahamu zaidi!
 
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
Ili iwe nini? Kwa kuwa makala zake zinasema ukweli juu ya unyama uliofanywa na wanachama wa CDM kwa DC-Igunga?

Acha ukweli usemwe......na hao wahuni wenu - I wish ningekuwa na mamlaka, ningewanyongelea mbali.
 
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
4,430
Likes
168
Points
160
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
4,430 168 160
Ili iwe nini? Kwa kuwa makala zake zinasema ukweli juu ya unyama uliofanywa na wanachama wa CDM kwa DC-Igunga?

Acha ukweli usemwe......na hao wahuni wenu - I wish ningekuwa na mamlaka, ningewanyongelea mbali.
CCM Jiulize: Umeitendea nini Tanzania katika Miaka 50 ya Uhuru wake!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
Ili iwe nini? Kwa kuwa makala zake zinasema ukweli juu ya unyama uliofanywa na wanachama wa CDM kwa DC-Igunga?

Acha ukweli usemwe......na hao wahuni wenu - I wish ningekuwa na mamlaka, ningewanyongelea mbali.
taratibu hapo kidogo mjomba....
 
M

MzeePunch

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2009
Messages
1,412
Likes
21
Points
135
M

MzeePunch

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2009
1,412 21 135
Sidhani kama huyo mwandishi ana hadhi ya kujadiliwa humu.
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,210
Likes
283
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,210 283 180
Ili iwe nini? Kwa kuwa makala zake zinasema ukweli juu ya unyama uliofanywa na wanachama wa CDM kwa DC-Igunga?

Acha ukweli usemwe......na hao wahuni wenu - I wish ningekuwa na mamlaka, ningewanyongelea mbali.
hapo kwenye red ni ndoto za kiwendawazimu, mamlaka hakabidhiwi mwendawazimu kama wewe!!. pole sana
 
K

KAPONGO

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
1,405
Likes
197
Points
160
K

KAPONGO

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
1,405 197 160
Sidhani kama huyo mwandishi ana hadhi ya kujadiliwa humu.
Nadhani watu makini hajadili hadhi ama personality: huwa wanajadili issues; ziwe zimetolewa na mtu wa kijiweni ama mtu mkubwa serikalini, tasnia ya Dini nk. Vinginevyo I,m afraid WE ARE Fanatics! na kuvumiliana na kuwa wepesi wa kusikiliza hoja kinzani ni uungwana na ukomavu wa kifikra.
 
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
3,328
Likes
120
Points
0
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
3,328 120 0
Bado nina imani kuwa watafika tu wadau wanomfahamu vizuri huyu mtu!
The Vulture is a Patient Bird!
 
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
3,328
Likes
120
Points
0
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
3,328 120 0
Ili iwe nini? Kwa kuwa makala zake zinasema ukweli juu ya unyama uliofanywa na wanachama wa CDM kwa DC-Igunga?

Acha ukweli usemwe......na hao wahuni wenu - I wish ningekuwa na mamlaka, ningewanyongelea mbali.
Mbona umeanza kumhukumu huyu dada? come down and use that thing you are carrying in your skull!
 
C

chibhitoke

Member
Joined
Jun 1, 2010
Messages
61
Likes
1
Points
0
C

chibhitoke

Member
Joined Jun 1, 2010
61 1 0
Hivi ndo yule alikuwa na Mhe.............jumamosi iliyopita pale Viva Villa Mbezi Beach na Lap top wakicheka na kuandika vitu kwenye lap top au namfananisha?
 
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
3,328
Likes
120
Points
0
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
3,328 120 0
Hivi ndo yule alikuwa na Mhe.............jumamosi iliyopita pale Viva Villa Mbezi Beach na Lap top wakicheka na kuandika vitu kwenye lap top au namfananisha?
Funguka mkuu!
 
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
taratibu hapo kidogo mjomba....
Taratibu itaanzia wapi Preta? Huu ni udhalilishwaji dhidi ya watu wa jinsia yako unaofanywa kwenye nchi ya kupigiwa mfano kwa amani na utulivu. Nilitarajia ungeniunga mkono katika kukemea huu uhuni.
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,497
Likes
221
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,497 221 160
Taratibu itaanzia wapi Preta? Huu ni udhalilishwaji dhidi ya watu wa jinsia yako unaofanywa kwenye nchi ya kupigiwa mfano kwa amani na utulivu. Nilitarajia ungeniunga mkono katika kukemea huu uhuni.
Ndugu yangu kwanza kemea uhuni unaofanywa na CCM katika chaguzi zote ndipo tutakusikiliza.
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Nadhani watu makini hajadili hadhi ama personality: huwa wanajadili issues; ziwe zimetolewa na mtu wa kijiweni ama mtu mkubwa serikalini, tasnia ya Dini nk. Vinginevyo I,m afraid WE ARE Fanatics! na kuvumiliana na kuwa wepesi wa kusikiliza hoja kinzani ni uungwana na ukomavu wa kifikra.
A good counsel lakini fanatism ya hawa watu ime-impair hata reasoning yao. Ghafla maisha ya Gladness Mboma yamekuwa muhimu kwa sababu tu ya article moja ya gazeti, kwa vile tu inagusa baadhi ya watu. Sasa utajadili wangapi? Mbona hujaomba wasifu wa Ansbert Ngurumo au Absalom Kibanda?
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Hivi ndo yule alikuwa na Mhe.............jumamosi iliyopita pale Viva Villa Mbezi Beach na Lap top wakicheka na kuandika vitu kwenye lap top au namfananisha?
Huu ni ufukara wa akili uliopitiliza. Wewe huo mchezo huufanyi?
 
W

wakuwaza

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
316
Likes
33
Points
45
W

wakuwaza

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
316 33 45
A good counsel lakini fanatism ya hawa watu ime-impair hata reasoning yao.

Sijaona haja ya kumjadili Gladness Mboma kwa sababu kama aliandika maoni yake sioni kwanini aandamwe, wala sikutaka kuchangia jukwaani hapa. Lakini nimelazimika baada ya kusoma uchangiaji mmoja. Sikujua kama alikuwa akiandika kwa Kiingereza au kwa Kiswahili. Ni lugha gani anayotumia yeye? Ni Kiswahili au ni Kiingereza, au ni zote mbili? Ukiamua kutumia Kiingereza usichanganye na Kiswahili, na ukiamua Kiswahili usichanganye na Kiingereza. Huu ni uharibifu wa lugha.
 

Forum statistics

Threads 1,215,826
Members 463,433
Posts 28,561,340