Who are your top 3 artists in Kenya?

Mcqueenen

JF-Expert Member
Nov 2, 2019
1,309
2,000
Husika na kichwa hapo juu.

Hapa kuna Khaligraph, huku kuna Nyashiski, kule kuna Sauti Sol, pembeni kuna Hart the band, nyuma kuna Sol generation, katikati yupo mnyama Octopizzo, kulia kwake kuna Amos &Josh kushoto kwao kuna Willy Paul kwa mbele yake yupo Nameless, chini yake kaka King mwenyewe Kaka Sungura, juu yake wamekaa kina Jaguar, Otile Brown, Stella Mwangi and Muthoni Drummer Queen.

Pick your top three


Mine
1. Sauti Sol
2. Nshiski
3. Sauti from East
 

MK254

JF-Expert Member
May 11, 2013
21,238
2,000
Binafsi napenda nyimbo za hawa
- Nyashinski
- Otille Brown
- Size-8

Ungesema tuweke kama kumi hivi maana kunao kibao huwa nawaskliza.
 

MK254

JF-Expert Member
May 11, 2013
21,238
2,000
Barbarosa,

Mzee wa nongwa unapenda kutibua sana....swali linahusu wasanii wa Kenya, ingekua EAC, basi na mimi ningechomekea Goodluck Gozbert, huyo Mtanzania hunikosha sana kwenye nyimbo zake.

 

barafuyamoto

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
30,554
2,000
Binafsi napenda nyimbo za hawa
- Nyashinski
- Otille Brown
- Size-8

Ungesema tuweke kama kumi hivi maana kunao kibao huwa nawaskliza.
Size-8?
Anyway, its your choice but something tells me female artist are elusive in kenya.
 

Mcqueenen

JF-Expert Member
Nov 2, 2019
1,309
2,000
Mzee wa nongwa unapenda kutibua sana....swali linahusu wasanii wa Kenya, ingekua EAC, basi na mimi ningechomekea Goodluck Gozbert, huyo Mtanzania hunikosha sana kwenye nyimbo zake.

Dogo yuko vizuri
 

MK254

JF-Expert Member
May 11, 2013
21,238
2,000
Kuna huyu dogo wa Tz huwa napenda nyimbo zake, yeye ana uwezo wa kuchanganya lugha zote tatu, Kiswahili, Kingereza na lugha yake ya asili. Huwa napata fahari kwa wadau ambao huwa na uwezo wa kuongea lugha zao za asili lakini pia wanatiririka lugha za Kiswahili na Kingereza.

 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom