White House: Obama- Castro handshake not ‘pre-planned’


B

bmalale

Senior Member
Joined
Mar 30, 2011
Messages
467
Likes
0
Points
0
Age
32
B

bmalale

Senior Member
Joined Mar 30, 2011
467 0 0
WASHINGTON, Dec 10 – President Barack Obama’s handshake with Cuba’s President Raul Castro Tuesday at a memorial service for the late South African leader Nelson Mandela was not “pre-planned,” a US official said.

[h=3]White House[/h]
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,595
Likes
534
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,595 534 280
Hawa watu wanashanga za sana.

Wao wanamsifia Mandela kwa kusamehe watu waliomfunga miaka 27, kuua ndugu zake na kuwabaka pamoja na kuwanyima vizazi vya ndugu zake elimu. Lakini wao mtu wanayetofautiana naye ambaye hajawafanya chochote kama Castro kugusana naye mkono tu wanaona big deal.

Kwa lugha nyingine ni kama wanamuona Mandela mjinga sana kuwasamehe makaburu!!!
 
Synthesizer

Synthesizer

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2010
Messages
6,546
Likes
7,168
Points
280
Synthesizer

Synthesizer

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2010
6,546 7,168 280
Republicans ni watu wa ajabu sana. Naona sasa wanapita mipaka na kuingia kwenye siasa za kishabiki badala ya "pragmatic politics". Ni wazi sasa wao wanapinga chochote kile Obama anachofanya, hata kama ni kizuri.

Jana wakati wa msiba wa Mandela Obama alishikana mkono na Castro katika kuonyesha kwamba yuko tayari kusahau yaliyopita na kuganga yajayo, hasa katika spirit ya "Ubuntu" (ubinadamu) ya Mandela. Sasa Republicans wamekuja juu wakisema alichofanya Obama ni sawa na na kujaribu kuwafurahisha Manazi wa zamani wa Ujerumani.

Ikumbukwe kwamba Republicans, chini ya Bush Senior, waliishauri serikali ya Makaburu wa Sourth Afrika isimwachie huru Mandela mwaka 1990.

Republicans were left steaming on Tuesday after President Barack Obama shook the hand of Cuban leader Raul Castro, with one senior lawmaker likening the act to appeasement of the Nazis

"It gives Raul some propaganda, to continue to prop up his dictatorial, brutal regime, that's all," said Senator John McCain, who lost against Obama in his 2008 bid for the White House. "It was a mistake to "shake hands with somebody who is keeping Americans in prison"

Senate Republican James Inhofe said the handshake was "not appropriate".

Congresswoman Ileana Ros-Lehtinen "sometimes a handshake is just a handshake, but when the leader of the free world shakes the bloody hand of a ruthless dictator like Raul Castro, it becomes a propaganda coup for the tyrant"

Hey Republicans, ubuntu madoda, ubuntu!

Source: Africa Press Review
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
392
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 392 180
Ndo maana Bush hakwenda? Wana ya kwao.
 
Globu

Globu

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
8,095
Likes
303
Points
180
Globu

Globu

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
8,095 303 180
Viva CUBA. Bravo Obama.
 
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2006
Messages
3,529
Likes
1,579
Points
280
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2006
3,529 1,579 280
Republicans ni watu wa ajabu sana. Naona sasa wanapita mipaka na kuingia kwenye siasa za kishabiki badala ya "pragmatic politics". Ni wazi sasa wao wanapinga chochote kile Obama anachofanya, hata kama ni kizuri.

Jana wakati wa msiba wa Mandela Obama alishikana mkono na Castro katika kuonyesha kwamba yuko tayari kusahau yaliyopita na kuganga yajayo, hasa katika spirit ya "Ubuntu" (ubinadamu) ya Mandela. Sasa Republicans wamekuja juu wakisema alichofanya Obama ni sawa na na kujaribu kuwafurahisha Manazi wa zamani wa Ujerumani.

Ikumbukwe kwamba Republicans, chini ya Bush junior, waliishauri serikali ya Makaburu wa Sourth Afrika isimwachie huru Mandela mwaka 1990.

Republicans were left steaming on Tuesday after President Barack Obama shook the hand of Cuban leader Raul Castro, with one senior lawmaker likening the act to appeasement of the Nazis

"It gives Raul some propaganda, to continue to prop up his dictatorial, brutal regime, that's all," said Senator John McCain, who lost against Obama in his 2008 bid for the White House. "It was a mistake to "shake hands with somebody who is keeping Americans in prison"

Senate Republican James Inhofe said the handshake was "not appropriate".

Congresswoman Ileana Ros-Lehtinen "sometimes a handshake is just a handshake, but when the leader of the free world shakes the bloody hand of a ruthless dictator like Raul Castro, it becomes a propaganda coup for the tyrant"

Hey Republicans, ubuntu madoda, ubuntu!

Source: Africa Press Review
Una uhakika na ulichoandika hapo angalia red ones!!
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
392
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 392 180
Ukute mwandishi kazaliwa '90+, hiyo kwake ni historia kama sie tunavyosoma vita vya kwanza vya dunia

Una uhakika na ulichoandika hapo angalia red ones!!
 
Synthesizer

Synthesizer

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2010
Messages
6,546
Likes
7,168
Points
280
Synthesizer

Synthesizer

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2010
6,546 7,168 280
Una uhakika na ulichoandika hapo angalia red ones!!
Wee Maarifa usiniletee akili za wendawazimu hapa. Mimi nimeandika Bush Senior, wewe umeandika Bush Junior, sasa unachosema nina uhakika na nilichoandika ni nini? Wewe ndio unapaswa kujiuliza hilo swali. Unaelewa maana ya senior lakini?
 
Synthesizer

Synthesizer

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2010
Messages
6,546
Likes
7,168
Points
280
Synthesizer

Synthesizer

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2010
6,546 7,168 280
Nimesema tuna mediocre humu,watu hawa research kabla ya kuandika.

Hivi mie kwenye post nimesemaje, Bush Senior au Junior? Sasa Mandela aliachiwa 1990 nani akiwa Raisi, Bush Junior au Junior? Mnaelewa maana ya Junior na Senior lakini? Angalia nani ni mediocre mind ukiangalia hapa;

GeorgeW Bush (Junior)
43[SUP]rd[/SUP]US President
January20, 2001 – January 20, 2009
George HW Bush (Senior)
41[SUP]st[/SUP]US President
January20, 1989 – January 20, 1993

Tatizo mnavuta bangi zilizochanganywa na kinyesi halafu ndio mnakuja huku JF
 
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
11,138
Likes
4,478
Points
280
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
11,138 4,478 280
Hata waseme ila ki ukweli Mandela kawafunika sana tena sana coz kaonesha kuwa hizi ni enzi za kizazi kipya wala sio kile cha kale cha vita baridi.
 
Synthesizer

Synthesizer

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2010
Messages
6,546
Likes
7,168
Points
280
Synthesizer

Synthesizer

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2010
6,546 7,168 280
Ukute mwandishi kazaliwa '90+, hiyo kwake ni historia kama sie tunavyosoma vita vya kwanza vya dunia
Shabiki mwingine wewe, unarukia mambo bila kuangalia chanzo cha kelele, na wewe unajiunga kupiga kelele.
 
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
12,650
Likes
18,906
Points
280
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined Oct 12, 2012
12,650 18,906 280
Hivi mnategemea nini kutoka kwa wanasiasa? hizo ndio siasa zenyewe!
 

Forum statistics

Threads 1,273,856
Members 490,528
Posts 30,493,607