Which one is the best, Laravel au Django?

Which one is the best, Laravel au Django?

OnlineFinancial

Senior Member
Joined
Aug 23, 2017
Posts
117
Reaction score
97
Kama kichwa cha habari kinavyosema,

Je kati ya Laravel na django ipi iko powerful? which one is marketable hasa kwa mazingira ya Tanzania/africa?

Je naweza kutumia Laravel kama backend framewok kwenye Wordpress powered website?
 
Kwa bongo laravel wanaitumia watu wengi kuliko django. Hii ni kutokana na community ya developers niliowahi kukutana nao au kufanya project moja.
 
Sorry, Hvo ndio vinini mkuu?
Django ni framework ya python

Laravel ni framework ya PHP!

Zinatumika kutengeneza websites!

Hizi ni baadhi ya computer languages zinazo kuwezesha wewe kuingia na ku access data katika website fulani na kuna uwezekano pia zimekuwezesha wewe kuingia hapa JF!!
 
Kwa bongo laravel wanaitumia watu wengi kuliko django. Hii ni kutokana na community ya developers niliowahi kukutana nao au kufanya project moja.
Shukrani mkuu, je naweza kutumia Laravel kwenye wordpress??
 
Kwanza tofauti ya Laravel na Django ni
Laravel:
Ni frame work inayotumia PHP Programming language

Django:
Inatumia Python Programming language

Kampuni nyingi zinazo host web hasa hizi local wanapendelea sana PHP engine na Apache Server.
 
Kwanza tofauti ya Laravel na Django ni
Laravel:
Ni frame work inayotumia PHP Programming language

Django:
Inatumia Python Programming language

Kampuni nyingi zinazo host web hasa hizi local wanapendelea sana PHP engine na Apache Server.
Ni kweli local host wengi wanapendelea php ila nilikua nawaangalia heroku, digital ocean hata hostgator naona wana support django...
 
Django ni framework ya python

Laravel ni framework ya PHP!

Zinatumika kutengeneza websites!

Hizi ni baadhi ya computer languages zinazo kuwezesha wewe kuingia na ku access data katika website fulani na kuna uwezekano pia zimekuwezesha wewe kuingia hapa JF!!
Naomba ni2mie doc(tutorial) itakayoniwezesha kufungua website. Asante
 
Naomba ni2mie doc(tutorial) itakayoniwezesha kufungua website. Asante
Sizani kama nimelipata vizuri swali lako ila kama unataka kujifunza jinsi ya kutengeneza websites basi ni vyema ukaanza kujifunza haya...hii ni option ya kwanza...

1. Jifunze HTML na CSS (ukiweza ongeza na bootstrap)

2. Jifunze Javascript

Alafu unaweza jifunza backend language kama python au php

Hii ni option ya pili...

Jifunze kutumia wordpress... hii haiitaji sana kujifunza programming na kama ukiwa mjanja unaweza fungua website ndani wiki kadhaa...

Ila option ya kwanza ndio the best option in my opinion...

Kama unataka tutorial zipo youtube za kutosha... ukichagua option unayoitaka nenda youtube ... ukisearch utazikuta za kutosha!!
 
Back
Top Bottom