Whatsapp sasa kuleta huduma ya kupiga simu kwa Group

Whatsapp sasa kuleta huduma ya kupiga simu kwa Group

twitwi_twi

Member
Joined
Jul 20, 2018
Posts
21
Reaction score
54
Wamiliki wa app ya Whatsapp wametangaza rasmi kuwa mwishoni mwa mwaka huu wataanzisha huduma maalumu itakayoweza kuwaunganisha watu zaidi ya wawili kwa wakati mmoja.

Kwa kuanzia huduma itaweza kuwaunganisha hadi watu wanne bila kujali wapo wapi. Zaidi ni kuwa haya mawasiliano yatakuwa pia end-to-end encrypted kama zilivyo chat platform zingine ndani ya Whatsapp.

Hawa jamaa wana mpango wa kuua app za watu. Siku hizi skype imepunguza watumiaji sana sasa wakileta na hii ndiyo balaa.
 
Wasumbufu tunaisubiria hiyo feature kwa hamu
 
Mkuu hiyo "end-to-end encrypted" ni nin mkuu naomba unisaidie kunielewesha maana yake na matumizi yake
 
Mkuu hiyo "end-to-end encrypted" ni nin mkuu naomba unisaidie kunielewesha maana yake na matumizi yake

kuficha lugha iliyo kwenye ujumbe

mf: unatuma barua , imeandikwa '200m zipo nyuma ya nyumba ', jua fika hii barua inapitia mikononi mwa watu wengi wengi tofauti mpaka ifike, inaweza ikasomwa njiani alaf wajanja wakafanya yao

sasa ili wasielewe, unaandika meseji ya ajabu kama hivi '311n ajqp ozvnb zb ozvncb'

umeona ee , hapo ni ngumu kuelewa , mpaka mlengwa ajue 'key' uliyoitumia, utamwambia asome herufi moja nyuma.

iyo meseji ataelewa mlengwa husika tu, watu wa kati MITM hawataelewa
 
Duh.... hizo WhatsApp group calls, yaani miradi mzuri sana CHADEMA fursa hiyo sasa ya kufanya mkutano na vikao vyenu online

Ha ha haaaa
Hata CCM na wengine nao watasema hivyo hivyo..

Ila mbona kuna pengine pa kuganya group calls au mnapitwa na wakati?🤔
 
Wamiliki wa app ya Whatsapp wametangaza rasmi kuwa mwishoni mwa mwaka huu wataanzisha huduma maalumu itakayoweza kuwaunganisha watu zaidi ya wawili kwa wakati mmoja.

Kwa kuanzia huduma itaweza kuwaunganisha hadi watu wanne bila kujali wapo wapi. Zaidi ni kuwa haya mawasiliano yatakuwa pia end-to-end encrypted kama zilivyo chat platform zingine ndani ya Whatsapp.

Hawa jamaa wana mpango wa kuua app za watu. Siku hizi skype imepunguza watumiaji sana sasa wakileta na hii ndiyo balaa.
Imeshaanza jana nimeitumia
 
Mkuu hiyo "end-to-end encrypted" ni nin mkuu naomba unisaidie kunielewesha maana yake na matumizi yake

In IT: ni mfumo wa mawasiliano ambapo huruhusu watu wanaowasiliana tu kusoma meseji(maneno,picha n.k),, mfumo huu hauruhusu mtu aliye nje ya mawasiliano yenu kuweza kusoma meseji ndio mfano ktk WhatsApp group km sio mwanagrup hautaaccess chochote

Hii ni kwa kifupi ila unaweza ukasoma zaidi ili ujue inatumikaje katika mifumo mingine tofauti na computer
 
In IT: ni mfumo wa mawasiliano ambapo huruhusu watu wanaowasiliana tu kusoma meseji(maneno,picha n.k),, mfumo huu hauruhusu mtu aliye nje ya mawasiliano yenu kuweza kusoma meseji ndio mfano ktk WhatsApp group km sio mwanagrup hautaaccess chochote

Hii ni kwa kifupi ila unaweza ukasoma zaidi ili ujue inatumikaje katika mifumo mingine tofauti na computer
Vizuri sana mkuu asante kwa hili pia.
 
kuficha lugha iliyo kwenye ujumbe

mf: unatuma barua , imeandikwa '200m zipo nyuma ya nyumba ', jua fika hii barua inapitia mikononi mwa watu wengi wengi tofauti mpaka ifike, inaweza ikasomwa njiani alaf wajanja wakafanya yao

sasa ili wasielewe, unaandika meseji ya ajabu kama hivi '311n ajqp ozvnb zb ozvncb'

umeona ee , hapo ni ngumu kuelewa , mpaka mlengwa ajue 'key' uliyoitumia, utamwambia asome herufi moja nyuma.

iyo meseji ataelewa mlengwa husika tu, watu wa kati MITM hawataelewa
Kwa mfano hyo end to end tunaitumiaje??
 
kuficha lugha iliyo kwenye ujumbe

mf: unatuma barua , imeandikwa '200m zipo nyuma ya nyumba ', jua fika hii barua inapitia mikononi mwa watu wengi wengi tofauti mpaka ifike, inaweza ikasomwa njiani alaf wajanja wakafanya yao

sasa ili wasielewe, unaandika meseji ya ajabu kama hivi '311n ajqp ozvnb zb ozvncb'

umeona ee , hapo ni ngumu kuelewa , mpaka mlengwa ajue 'key' uliyoitumia, utamwambia asome herufi moja nyuma.

iyo meseji ataelewa mlengwa husika tu, watu wa kati MITM hawataelewa
Dah noma sana mkuu ..sasa unaandikaje iyo meseji? Na ukishaandika iyo maseji, namba ya mtu unayemtumia inatakiwa iweje wasap kama kawaida? Au iwe kwa mfumo upi?
 
Dah noma sana mkuu ..sasa unaandikaje iyo meseji? Na ukishaandika iyo maseji, namba ya mtu unayemtumia inatakiwa iweje wasap kama kawaida? Au iwe kwa mfumo upi?
ushafanyiwa kila kitu, the moment unachat/call na
mtu/group, zile meseji/call unazotuma au kupokea
(zishakua encrypted) huna aja ya kuset chochote kile
 
Wamiliki wa app ya Whatsapp wametangaza rasmi kuwa mwishoni mwa mwaka huu wataanzisha huduma maalumu itakayoweza kuwaunganisha watu zaidi ya wawili kwa wakati mmoja.

Kwa kuanzia huduma itaweza kuwaunganisha hadi watu wanne bila kujali wapo wapi. Zaidi ni kuwa haya mawasiliano yatakuwa pia end-to-end encrypted kama zilivyo chat platform zingine ndani ya Whatsapp.

Hawa jamaa wana mpango wa kuua app za watu. Siku hizi skype imepunguza watumiaji sana sasa wakileta na hii ndiyo balaa.
Skype wana Auto translation siku hizi, unaongea kichina mwenzako anakusikia kingereza. Pia wao wanalenga zaidi wafanyabiashara na watu ambao ni serious ambao wapo tayari kutoa hela ili wapate kitu quality, sisi tunaompigia shangazi na dada wa jirani ngoja tu tuendelee na whatsapp.
 
Back
Top Bottom