Njunwa Wamavoko
JF-Expert Member
- Aug 11, 2012
- 5,757
- 2,388
Katika tafuta tafuta yangu mtandaoni ili niweze kuwa na speed kubwa, maana nimekua nikiona watu wanasema wana type kwa speed ya 120WPM(Words per minute),Nimekutana na kitu inaitwa Almena Method kuifatilia kwa undani nikaona wanasema wanafundisha uweze ku-master touch typing within an hour ila wanatoza mpunga mrefu kidogo lakini ni bora ulipe hiyo kuliko kuwa "Keyboard Illiterate" .Nilishhakua impressed kuwalipa hiyo hela yao lakini kilichonistua ni kwamba kuna website mbili tofauti oja ina charge 19$ na nyingine 39$ nikaona hii lazima iwe #Scam na nikaona si vibaya kuwashirikisha wenzangu hapa JF ili nipate Hints kadhaa kutoka kwenu
1.Je wewe una type professionally au unadakua dakua herufi moja moja?
2.Speed yako kwa njia ya kutype kitaalamu ni ngapi? i.e how many words per minute(WPM)
3.Je,uliweza je kuwa keyboard literate?
Kwa watakao taka kuwasikiliza hawa watu wa ALMENA METHOD kuna video chini hapa
Wish you happy Saba saba day
1.Je wewe una type professionally au unadakua dakua herufi moja moja?
2.Speed yako kwa njia ya kutype kitaalamu ni ngapi? i.e how many words per minute(WPM)
3.Je,uliweza je kuwa keyboard literate?
Kwa watakao taka kuwasikiliza hawa watu wa ALMENA METHOD kuna video chini hapa
Wish you happy Saba saba day
Last edited by a moderator: