What Is Your Strategy?


The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
PA dear... Hapa naona umezungumzia general... BUT mie nitaongelea kwanza strategies in relation to find Love - and it finding you.... Ndio strategies ni muhimu katika kutafuta penzi ama kusubiri penzi likukute.... One has to take note kua Strategies ni nzuri kama Muongozo but isiwe ndo misingi ya One kupata a person anapenda afall in love with...

For instance you as a guy unapoweka labda strategies ya the kind of lady you would like to fall in love with... na sifa kama vile labda awe Exposed, awe amesoma, awe Mrembo, awe wa kisasa, na awe awe nyingine nyiiingi hupelekea mara nyingi usione what is right in front of you just because you are so set on the type of person who seems ideal to you.... Na huyo wa mbele wako sababu haonekani ideal basi waweza mpoteza hivi hivi... na kuishia kupata ideal ambae aweza kua Bomu....
PA kwahiyo in anothers words strategy sio kitu cha msingi sana kwa maana unaweza kuweka strategy halafu you come to realise they dont work?
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
597
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 597 280
Mkuu nina imani kwamba suala la wewe kuoa halikuja ghafla tu bin vuu lazima ulikuwa na mikakati fulani sijui kama nitakuwa nakosea
NAona unataka kwenda kule kule na mimi sitaki kwenda huko na wala siko tayari kufunguka hapa
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,242
Likes
347
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,242 347 180
Yaani nimekumiss mbaya hapa jukwaani yaani mpaka palipooza kabisa kwa kupotea kwako
Mambo dear
Mwanakil ananichanganya tuu hapa
Rocky mie pia nilikumissini jamani.... Mwanakili mbona peace saana anakuchanganya nini??
Weka strategies jinsi na namna gani ya kumpatia....lol

Npo dada ashadii
Mambo zmekuwa ming mpaka shida,vp maisha lakn?
Mungu anasadia rafiki.... kama mambo mengi ina maana kazi inaenda vizuri. Umepanga strategies lakini??
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
237
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 237 160
nyie watu sijawatia kabisa machoni...... Alafu mwanakili ulikuwepo kifunguoni tena?? Au nimechanganya madesa??
dada maisha magumu huku khaa naona nitafute mume sasa siwezi tena hili life?
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
597
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 597 280
Na unaweza kuweka malengo na mikakati yako kumbe ni bure wala haitakufikisha katika malengo wala kutimiza ndoto zako
Sometime suala la kuoa ni just mipango yako tena ya muda mfupi maana ukipania sana na kuweka mikakati mikubwa huenda usifikie ndoto
Pima ni wakati gani na ni muda gani unaweza kutimiza lengo lako wala usitegemee kuwa utajipanga kufikia lengo hilo
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,242
Likes
347
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,242 347 180
PA kwahiyo in anothers words strategy sio kitu cha msingi sana kwa maana unaweza kuweka strategy halafu you come to realise they dont work?

Hey ar' U holdin dat diary?? lol... No hujanipata PA.... Strategies ni muhimu BUT hazitakiwi ziwe absolute for it is rare that life goes the way we plan it...
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
597
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 597 280
Rocky mie pia nilikumissini jamani.... Mwanakili mbona peace saana anakuchanganya nini??
Weka strategies jinsi na namna gani ya kumpatia....lol



Mungu anasadia rafiki.... kama mambo mengi ina maana kazi inaenda vizuri. Umepanga strategies lakini??
Naona analeta mambo ya mwaka arobaini na saba bila sababu na wala hana m[pango wala maelezo ya kujitosheleza
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Strategy = Mkakati si ndio?

Mwe ...................we The Finest una maswali!! mie hata sijakuelewa unachokitaka!
Usinifanyie hivyo banaa i believe mikakati lazima ilikuwapo ngoja nimtafute soulmate wako lazima atafunguka tu hapa lol
 
Mwanakili90

Mwanakili90

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
1,571
Likes
27
Points
135
Age
29
Mwanakili90

Mwanakili90

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
1,571 27 135
mipango ni kuchagua.
Mean lip unataka kufanya na lipi hutak kufanya.
Then ukishajua wataka kuoa then.kuna hatua za kufuata.
Kuwajuza wazazi wako.
Mwenzi wako nae awajuzf wazazi we.
Kujua kama ni ndoa ya kienyeji,kidini au kiserikal
Na mengne yatafuata
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,242
Likes
347
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,242 347 180
dada maisha magumu huku khaa naona nitafute mume sasa siwezi tena hili life?

My kid sis kama utaolewa sababu tu upunguze ugumu wa Maisha... Usije ingia mkenge (is Rocky treating you right lakini??)
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,242
Likes
347
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,242 347 180
Usinifanyie hivyo banaa i believe mikakati lazima ilikuwapo ngoja nimtafute soulmate wako lazima atafunguka tu hapa lol

Alafu PA hii ni weekend.... MMU unatuletea topic ya kutufikirisha hivi... ndo nini mpaka mie nimemwaga juice yangu hapa.....lol
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Na unaweza kuweka malengo na mikakati yako kumbe ni bure wala haitakufikisha katika malengo wala kutimiza ndoto zako
Sometime suala la kuoa ni just mipango yako tena ya muda mfupi maana ukipania sana na kuweka mikakati mikubwa huenda usifikie ndoto
Pima ni wakati gani na ni muda gani unaweza kutimiza lengo lako wala usitegemee kuwa utajipanga kufikia lengo hilo
Rocky ulipokuwa unataka kuoa uliweka strategies zote na zenyewe ni zipi?
 
Mwanakili90

Mwanakili90

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
1,571
Likes
27
Points
135
Age
29
Mwanakili90

Mwanakili90

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
1,571 27 135
My kid sis kama utaolewa sababu tu upunguze ugumu wa Maisha... Usije ingia mkenge (is Rocky treating you right lakini??)
Anko wangu kaoa bt hamna tofauti ya ubachela na sasa.mana mapish ni zero kwa shangaa.yani hajui.nadhan amekuwa karb il ile hudum isiwe mbal.
Bebii njoo kwangu bush men ule raha.
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
237
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 237 160
my kid sis kama utaolewa sababu tu upunguze ugumu wa maisha... Usije ingia mkenge (is rocky treating you right lakini??)
aahaa sisy rocky ni shem wangu bwana
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
597
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 597 280
My kid sis kama utaolewa sababu tu upunguze ugumu wa Maisha... Usije ingia mkenge (is Rocky treating you right lakini??)
Bebii anatakiwa kufikia na kuwa na mipango kama kwenye she need to have someone to call husband maana kama ni kumtafuta tuu wa kumsaidia maisha mwake kupata suport ya maisha sidhani kama anahitaji ndoa ni kiasi cha kutafuta mmoja tuu wa kufanya hayo ila kama anahitaji real comittment hapo kweli atulie
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
597
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 597 280
Rocky ulipokuwa unataka kuoa uliweka strategies zote na zenyewe ni zipi?
Afu wewe mbona unalet amaswali magumu hivyo weekend yote hii bana
Watu wanataka wakapate laga wewe unaleta limtihani lako gumu kama nini
Bora nifeli bana siko tayari kujibu
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,242
Likes
347
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,242 347 180
Anko wangu kaoa bt hamna tofauti ya ubachela na sasa.mana mapish ni zero kwa shangaa.yani hajui.nadhan amekuwa karb il ile hudum isiwe mbal. Bebii njoo kwangu bush men ule raha.
Aje achukue course ya mapishi kwangu.... Mradi mkubali akae kwangu for two weekds nim-Brush!!
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
237
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 237 160
bebii anatakiwa kufikia na kuwa na mipango kama kwenye she need to have someone to call husband maana kama ni kumtafuta tuu wa kumsaidia maisha mwake kupata suport ya maisha sidhani kama anahitaji ndoa ni kiasi cha kutafuta mmoja tuu wa kufanya hayo ila kama anahitaji real comittment hapo kweli atulie
all in all yote ni lazima yaendane na kupunguza ugumu wa maisha rocky huwezi kwenda kwenye matatizo au nakosea kaka?
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,242
Likes
347
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,242 347 180
aahaa sisy rocky ni shem wangu bwana
Shemeji kwa nani?? yaani hizi siku chache ndo changes hizi?? (kulikua na strategy gani imetumika?? lol)

Bebii anatakiwa kufikia na kuwa na mipango kama kwenye she need to have someone to call husband maana kama ni kumtafuta tuu wa kumsaidia maisha mwake kupata suport ya maisha sidhani kama anahitaji ndoa ni kiasi cha kutafuta mmoja tuu wa kufanya hayo ila kama anahitaji real comittment hapo kweli atulie

Do you have one in mind?? Usimtaje PA... Maana mara Jux mara Saasa wammendea sitaki pressure kwa mdogo wangu (what happened to you?)
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
597
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 597 280
all in all yote ni lazima yaendane na kupunguza ugumu wa maisha rocky huwezi kwenda kwenye matatizo au nakosea kaka?
Mhhh Bebii never expect red carpet kila unakoenda
Kwingine unatakiwa ukachimbue visiki na kuondoa mawe ili kutengeneza njia
Na kwingine unakutana na red carpet toka siku unaingia ila huko ujue hilo red carpet linaweza kuwa black any time maana huko kuna visa na mikasa
Ni bora kutafuta njia ambako wewe na moyo wako unafurahi kwenda licha ya kwamba njia hiyo ina miiba ukafikia kutafuta pa kupita wewe mwenyewe na mwenzako kuliko kwenda kule ambako njia imetengenezwa na ukakosa amani for the rest of your life
 

Forum statistics

Threads 1,263,438
Members 485,913
Posts 30,151,393