What If.....

What If.....

Revolution

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2008
Posts
1,429
Reaction score
1,762
Nilikuwa nawaza hivi itakuwaje babu(loliondo) akisema ameoteshwa tena kwamba watu wote waliokula dawa watakufa mwisho wa mwaka huu? Ingekuwa patashika...mpaka mjengo mweupe au?.......
 
sizani kama anaweza kuwa mwehu kiasi hicho.....
 
Imeandikwa " sitakufa bali nitaishi, nami niyasimulie matendo makuu ya Mungu"
 
Nilikuwa nawaza hivi itakuwaje babu(loliondo) akisema ameoteshwa tena kwamba watu wote waliokula dawa watakufa mwisho wa mwaka huu? Ingekuwa patashika...mpaka mjengo mweupe au?.......

i will advice you to recycle your thoughts
 
Nilikuwa nawaza hivi itakuwaje babu(loliondo) akisema ameoteshwa tena kwamba watu wote waliokula dawa watakufa mwisho wa mwaka huu? Ingekuwa patashika...mpaka mjengo mweupe au?.......

Kaka peleka hii kwenye jukwaa la jokes teh teh teh
 
Road a closed plz try another road.Usikulupuke 2 kulet hoja Utakuj kutaga Mr.
 
Back
Top Bottom