What goes around always comes around

What goes around always comes around

Wanawake sikuzote akilizao ni sawa na za mtt mdogo simemi hivo kwa mana kwamba na wadharirisha wana wake hapa msininukuu vibaya mwanamke ni mtu ambae anapo ingia kwenye swala la starehe huwa anasahau kama Kuna shida lakini pia Mwana mke huwa ana lubuniwa kwa kitu kidogo kabisa kwa mfano anaona ni bora efl50,00/=yasiku moja anaona ni bora kuliko elf 5000/=ya kila siku. Nakupa mfano harisia ulio ni tokea mie. Baada ya kumaliza form 6 siku bahatika kupata chuo. Kikakaa nyumbani. Kuna binti furani nilikuwa na mpenda sana nilimtambulisha nyumbani wazazi wangu walim faham kwamba huyo ndio mke wangu mtarajiwa mwaka ulio fuata nilifanikiwa Kupata chuo cha railway nikaenda kosomea coz ya locomotive drive miaka miwili nikimaliza Nikaajiliwa shirika la railway baada tu ya kuajiliwa nilianza kujipanga kimaisha nilihamishiwa tanga kikazi wakati nipo huko tanga mchumba wangu kanipigia sm kwamba ni memuachia ujauzito nikasema wa ngojea tufanye mchakato tufunge ndoa time endelea hivo hivo nikiwa na hudumia mimba ya yule mwana mke alipo mkoani kwetu dodoma. Alipo jifungua kani Fahamisha wangu nimejifungua mapacha. Nikatuma hela za matumizi baada ya mwezi mmoja nikapigiwa sm na mtu ambae simfaham kaniambia ww ni flan nikasema ndio Aisha unamfaham nikasema ndio namfaham ni mchumba wangu jama yule kacheka sana kaniambia mpaka saiv ni mtu wangu na hawa wa tt ni wa kwangu kama huamini Onge nae saiv huyu hapa huo Ulikuwa usiku wa saa 5 akapewa sim Aisha kuongea na mm nikaoge nae akaanza kulia kwa kuniomba msamaha kwa Kuwa a lini danganya kuwa ni watoto wangu. Ni historia ndefu sana Ngojea niishie hapo lakini mwanamke sio mtu wa kumuamini hata siku moja samahanini San mama zangu lakini du

Sent from my TECNO-Y6 using JamiiForums mobile app
 
Wanawake sikuzote akilizao ni sawa na za mtt mdogo simemi hivo kwa mana kwamba na wadharirisha wana wake hapa msininukuu vibaya mwanamke ni mtu ambae anapo ingia kwenye swala la starehe huwa anasahau kama Kuna shida lakini pia Mwana mke huwa ana lubuniwa kwa kitu kidogo kabisa kwa mfano anaona ni bora efl50,00/=yasiku moja anaona ni bora kuliko elf 5000/=ya kila siku. Nakupa mfano harisia ulio ni tokea mie. Baada ya kumaliza form 6 siku bahatika kupata chuo. Kikakaa nyumbani. Kuna binti furani nilikuwa na mpenda sana nilimtambulisha nyumbani wazazi wangu walim faham kwamba huyo ndio mke wangu mtarajiwa mwaka ulio fuata nilifanikiwa Kupata chuo cha railway nikaenda kosomea coz ya locomotive drive miaka miwili nikimaliza Nikaajiliwa shirika la railway baada tu ya kuajiliwa nilianza kujipanga kimaisha nilihamishiwa tanga kikazi wakati nipo huko tanga mchumba wangu kanipigia sm kwamba ni memuachia ujauzito nikasema wa ngojea tufanye mchakato tufunge ndoa time endelea hivo hivo nikiwa na hudumia mimba ya yule mwana mke alipo mkoani kwetu dodoma. Alipo jifungua kani Fahamisha wangu nimejifungua mapacha. Nikatuma hela za matumizi baada ya mwezi mmoja nikapigiwa sm na mtu ambae simfaham kaniambia ww ni flan nikasema ndio Aisha unamfaham nikasema ndio namfaham ni mchumba wangu jama yule kacheka sana kaniambia mpaka saiv ni mtu wangu na hawa wa tt ni wa kwangu kama huamini Onge nae saiv huyu hapa huo Ulikuwa usiku wa saa 5 akapewa sim Aisha kuongea na mm nikaoge nae akaanza kulia kwa kuniomba msamaha kwa Kuwa a lini danganya kuwa ni watoto wangu. Ni historia ndefu sana Ngojea niishie hapo lakini mwanamke sio mtu wa kumuamini hata siku moja samahanini San mama zangu lakini du

Sent from my TECNO-Y6 using JamiiForums mobile app
Pole sana mkuu
 
Asa yalimponzaje sonia?? Mbona walikua wanaish kwa furaha wakat yuko bot? Kaz ilivosambaratika na mke akakimbia...hapo mume kilimponza nini na wakat alikua anamtunza mkewe ?? atakiona cha moto huko aliko kama yuko hai na hii habar ataisikia
Wewe umejuaje mkuu nyie wanaume mkipata pesa hamuambiliki baadhi yenu usikute bimdashi akajisepea alivyoona jamaa kachalala
 
Mleta mada, wanawake wa bongo wengi wako hivi, yaani ni kama mazombie fulani hivi....hayajitambui wala nini wao ni kufuata upepo tu na kuchezewa na wajanja kila kukicha then wanaachwa kwenye mataa na majuto yao.
 
Wanawake wengi siyo wavumilivu hasa kipind cha shida.
Wengi hukimbia lkn cha ajabu, inaweza kupita hata miaka 6 lkn ukamkuta anaishi maisha ya kawaida sana tena akiwa na watoto wengine wa wanaume tofauti tofauti.
Ww aliyekuacha unaenjoy life. Hongera zake
mwanga umepatikana
Kweli Mungu hamtupi mjaa wake.
 
Wewe umejuaje mkuu nyie wanaume mkipata pesa hamuambiliki baadhi yenu usikute bimdashi akajisepea alivyoona jamaa kachalala
Wala siamini hivo nachoamini ni kua alimkimbia mumewe..ila guess what tables have turn..siku zote naamin payback unaipata hapa hapa duniani
 
Wanawake wengi siyo wavumilivu hasa kipind cha shida.
Wengi hukimbia lkn cha ajabu, inaweza kupita hata miaka 6 lkn ukamkuta anaishi maisha ya kawaida sana tena akiwa na watoto wengine wa wanaume tofauti tofauti.
Ww aliyekuacha unaenjoy life. Hongera zake
mwanga umepatikana
Kweli Mungu hamtupi mjaa wake.
Mkuu hakuna laana mbaya kama mtu ambae amebeba kitu moyon kwa ajili yako yan anasikitika kwa ajili yako au kuumia kwa ajili ya ulichomfanyia...payback yake sio mchezo..hata kama itachukua 20 years itarudi tu..karma is a b***
 
Kwanini asingemkimbia yule wa mwanzo wakat yupo vizuri aje amkimbie huyu aliemvumilia 22 years katika matatizo
Sijui uwa wanaugua kichaa. Mie nimeachwa na mtu niliyemvumilia akiwa hana chochote mfukoni. Leo kapata kazi nimekuwa mbaya sembuse huyo!!
 
Sema wanaume [emoji622] tunakimbia Sana majukumu
 
1476265860518.jpg

1476265875121.jpg

1476265892246.jpg

1476265905632.jpg


Huyo ndo bwana Magoti anaenda rasmi kazini Bank Of Tanzania.
Ama kweli hakuna aijuaye kesho.
Big up kwa wanawake ambao wako na majamaa zao waume zao kwa hali yoyote hadi walipofikia hapo walipo na bado wako pamoja... Big up kwenu.
 
Back
Top Bottom