Wezi noma sanaaa..

kijana13

JF-Expert Member
Sep 24, 2013
1,107
2,000
Habarini wakuu? Leo wezi wamefanya Yao kwangu mchana kweupe.naishi maeneo ya sinza wakuu.nimeibiwa vitu vya ndani ikiwemo tv flat screen ya startimes, laptop ,nguo na vitu vingine...wadau tuwe makini kuimarisha ulinzi hasa kipindi huku cha sikukuu..if umegongana navyo hivi vitu mtaani ni PM upate zawadi yako.
 

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Nov 16, 2013
589
0
Habarini wakuu? Leo wezi wamefanya Yao kwangu mchana kweupe.naishi maeneo ya sinza wakuu.nimeibiwa vitu vya ndani ikiwemo tv flat screen ya startimes, laptop ,nguo na vitu vingine...wadau tuwe makini kuimarisha ulinzi hasa kipindi huku cha sikukuu..if umegongana navyo hivi vitu mtaani ni PM upate zawadi yako.

waliingiaje ? ulikua umelala ? walivunja duka ? ilikua ucku. unamhisi nani ?
 

kijana13

JF-Expert Member
Sep 24, 2013
1,107
2,000
waliingiaje ? ulikua umelala ? walivunja duka ? ilikua ucku. unamhisi nani ?

Wameiba kuanzia saa nne hadi sita mchana hivi, nilikuwa mihangaikoni,wamevunja nyumba ya makazi, kuna mwana namhisi hapa mtaani, nimeshachukua RB ...
 

kajunju

JF-Expert Member
Jun 30, 2011
1,001
1,500
pole sana.kwangu jpili kuamkia j3, walipanda ukuta wkaingia ngani, wakafungua gari na kuiba bateri. Leo ndo nimenunua. Ni vibaka wnaonizunguka. Tuchukue tahadhari kwenye sikukuu hizi
 

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
May 10, 2012
5,290
2,000
pole sana ilikmkuta rafiki yangu mmoja aliibiwa sinza kila kitu wakati amelala,ila wakamuachia simu tu ,mpaka kitandani walimtoa wakamlaza chini akiwa hajijui
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom