Wewe unapendelea kuvaa saa aina gani ya Mkononi?

  • Thread starter Mustaphagentleman
  • Start date
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
14,490
Points
2,000
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
14,490 2,000
Sisi kina Kiduku Lilo tunaoendesha Range Rover na Ford Ranger zetu tunavaa saa aina nne tu:
1. Rolex
2. Rado
3. Tag Heuer
4. Hublot

Casio ni calculator, Seiko ni toy ya watoto na Quartz ni alarm.
 

Forum statistics

Threads 1,342,653
Members 514,741
Posts 32,758,867
Top