Wenzetu Moro wanaangalia AFCON live bila king'amuzi

Wenzetu Moro wanaangalia AFCON live bila king'amuzi

Morogoro kuna cable tv ambayo unaangalia mechi nyingi sana tofauti na ufisadi wa hivi vya dar.

Dar es salaam kuna walanguzi wengiii, mi nilishangaa mtu katoka ugweno akawa ananitajia station na vipindi ambavyo hata sivijui inshort jamaa dunia yote ipo pale ugweno bila gharama.
 
Acha kutuchongea huku,wivu tu umekujaa tukifungiwa utafaidi nin?
 
Licha ya serikali kukipigia debe kwa nguvu zote king'amuzi matokeo yake mikoa inayo tumia kifaa hicho hawatizami muchuano ya AFCON huko A.Kusini cha kushangaza na cha kulitia aibu Taifa hili ni kwa kastation kadogo ka TV pale Morogoro karusha AFCON mechi zote LIVE bila chenga nako ni ABOOD TV au ATV nashangaa TBC chombo cha taifa kinashindwaje kurusha mawimbi ili kila mlipa kodi afaidi? Badala yake station ndogo Moro inawapa raha wakazi wa mji huo. Ndo maana michezo inadorola katika nchi watendaji wapo kwenye usingizi mzito badilikeni jamani.

Mimi natumia DISH kama unavyoliona kwenye AVATAR yangu na ninaona AFCON, kupitia TVM1 sihitaji King'amuzi cha Kampuni yoyote ile...Mkuu King'amuzi ni kama Speed governor wakati uleeee.....

 
kwa hapa morogoro toka zaman tuna enjoy mieleka ,epl na burudan zote kupitia ATV chaguo la wengi ni anntena yako tu ya tube unakula bata bila wasi wasi na kwa vile mitambo ya digital haipo moro na ATV wamesema wataendelea kurusha matangazo kwan wao hawataingia digital
 
cable TV, Morogoro? inaitwaje hiyo mkubwa?

Umeuliza kishankupe yan design uko standby kwa kubisha ila ukweli ndio huo Moro kuna kampuni kama mbili za wahindi za Cable TV unalipia 15 thousands kwa mwezi unapata Channel karibu 40 among them kuna 3 zinaonyesha AFCON Live! Sisi huku na Startimes yetu ya Kiboya tunang'aa macho tu
 
Umeuliza kishankupe yan design uko standby kwa kubisha ila ukweli ndio huo Moro kuna kampuni kama mbili za wahindi za Cable TV unalipia 15 thousands kwa mwezi unapata Channel karibu 40 among them kuna 3 zinaonyesha AFCON Live! Sisi huku na Startimes yetu ya Kiboya tunang'aa macho tu
Mimi nipo morogoro mkubwa na siyo nauilizia kishankupe wala standy wala nini. Nataka nifahamishwe hao magabachori wenye hiyo kebo tivii ili na mimi nijiunge. kama una full data ya hao wadosi hebu mwaga hapa mkuu.
 
Mtu mwenyewe MSHANA unategemea atakuwa na jipya lipi? Wakati wenzao wanakimbia, wao wanatambaa!!!
 
...ATV wamesema wataendelea kurusha matangazo kwan wao hawataingia digital
Baadhi ya Watanzania tunapenda kuishi kwa matumaini, kumbuka mwisho wa Analogy ni mwezi wa 3.
 
yule mkurugenzi wa TBC hana ubunifu hata kidogo ni zilipendwa kwelikweli.hajui mahitaji rika ya watanzania katika nyanja mbalimbali.anachojua yeye ni kuwasifia ccm tuu basi.

Kapewa cheo tu huyo hakongi nyoyo za watazamaji wa TV ya taifa
 
tido mhando angekuwepo tusingekuwa na tvmagamba
 
Mimi nipo morogoro mkubwa na siyo nauilizia kishankupe wala standy wala nini. Nataka nifahamishwe hao magabachori wenye hiyo kebo tivii ili na mimi nijiunge. kama una full data ya hao wadosi hebu mwaga hapa mkuu.

Basi Kesho nitakupa data kamili kuhusu how to access hao wahindi wa cable TV ila kwa ufupi tu cyo moro yote so far ni palepale mjini ila kwa maeneo yaliyopangiliwa kidogo kama Forest, Kilakala, Kule Boma Road pande za Kwa Mkuu wa Mkoa, Sultani, Sua, Misufini, Sabasaba yote ile, Mazimbu na baadhi ya Maeneo ya Kihonda na baadhi ya maeneo ya Nanenane ila for more info ucjali nitakupatia
Nitaleta kunako jamvi
 
yule mkurugenzi wa TBC hana ubunifu hata kidogo ni zilipendwa kwelikweli.hajui mahitaji rika ya watanzania katika nyanja mbalimbali.anachojua yeye ni kuwasifia ccm tuu basi.

Unataka kimpate alichokipata Tido Mhndo??
 
Back
Top Bottom