La kuchumpa Member Joined Mar 10, 2012 Posts 69 Reaction score 8 Mar 11, 2012 #1 Jukwaa gani mnanihitaji?
S Setuba Noel JF-Expert Member Joined Mar 9, 2012 Posts 426 Reaction score 210 Mar 11, 2012 #2 Mimi pia mgeni hapa nabisha hodi
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Mar 11, 2012 #3 Tupo...karibu sana
MadameX JF-Expert Member Joined Dec 27, 2009 Posts 7,792 Reaction score 3,860 Mar 11, 2012 #4 Hauhitajiki hapa kama huna sera 😛
La kuchumpa Member Joined Mar 10, 2012 Posts 69 Reaction score 8 Mar 11, 2012 Thread starter #5 MadameX said: Hauhitajiki hapa kama huna sera 😛 Click to expand... Khaaaaa! MadameX HIVI KWAKO WAGENI WANAINGIA KWELI?
MadameX said: Hauhitajiki hapa kama huna sera 😛 Click to expand... Khaaaaa! MadameX HIVI KWAKO WAGENI WANAINGIA KWELI?
La kuchumpa Member Joined Mar 10, 2012 Posts 69 Reaction score 8 Mar 11, 2012 Thread starter #6 Erickb52 said: Tupo...karibu sana Click to expand... Erickb52 we unapenda sana wageni eeh! Kwako wapi nije kukusalimia? Lakino menu iwe ya kutosha
Erickb52 said: Tupo...karibu sana Click to expand... Erickb52 we unapenda sana wageni eeh! Kwako wapi nije kukusalimia? Lakino menu iwe ya kutosha
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Mar 11, 2012 #7 La kuchumpa said: Jukwaa gani mnanihitaji? Click to expand... Majukwaa yote yanakufaa, karibu!
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Mar 11, 2012 #8 Setuba Noel said: Mimi pia mgeni hapa nabisha hodi Click to expand... Karibu..!!
La kuchumpa Member Joined Mar 10, 2012 Posts 69 Reaction score 8 Mar 11, 2012 Thread starter #9 Katavi said: Majukwaa yote yanakufaa, karibu! Click to expand... MMU naanza nalo
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,877 Reaction score 13,869 Mar 12, 2012 #10 Karibu sana JF.
G G.JUMA Senior Member Joined Dec 12, 2011 Posts 111 Reaction score 17 Mar 12, 2012 #11 Wewe unahitaji jukwaa gani la chuma au la mbao coz utapewa unalolihitaji. Karibu sana mgeni.
Michael Amon JF-Expert Member Joined Dec 22, 2008 Posts 8,769 Reaction score 3,649 Mar 13, 2012 #12 Karibu sana JF. nakukaribisha katika jukwaa la science and Tech.
MNYISANZU JF-Expert Member Joined Oct 21, 2011 Posts 7,046 Reaction score 1,106 Mar 13, 2012 #13 Huyu atakuwa ni sharobaro! MODS mpigeni LIFE BAN. Toto la kata.
Mshume Kiyate JF-Expert Member Joined Feb 27, 2011 Posts 6,764 Reaction score 908 Mar 13, 2012 #14 Karibu mgeni mwenzangu.
Mshume Kiyate JF-Expert Member Joined Feb 27, 2011 Posts 6,764 Reaction score 908 Mar 14, 2012 #15 Karibu sana.
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Mar 15, 2012 #16 MNYISANSU said: Huyu atakuwa ni sharobaro! MODS mpigeni LIFE BAN. Toto la kata. Click to expand... Kwa nini apigwe ban?
MNYISANSU said: Huyu atakuwa ni sharobaro! MODS mpigeni LIFE BAN. Toto la kata. Click to expand... Kwa nini apigwe ban?