B bidada Senior Member Joined Jan 12, 2012 Posts 127 Reaction score 65 Jan 13, 2012 #1 mi mgeni naombeni mnikaribishe,pokeeni na mikungu ya ndiz toka tukuyu
Memo JF-Expert Member Joined Jan 17, 2011 Posts 2,157 Reaction score 760 Jan 13, 2012 #2 karibu sana.........ukikaribia uyole uniambie....
aikaruwa1983 JF-Expert Member Joined May 6, 2011 Posts 1,398 Reaction score 1,504 Jan 13, 2012 #3 mwagito!!!1
TaiJike JF-Expert Member Joined Dec 14, 2011 Posts 1,482 Reaction score 669 Jan 13, 2012 #4 Karibu, BIDADA. ni BiDada wa ukweli au we ni ME.
B bidada Senior Member Joined Jan 12, 2012 Posts 127 Reaction score 65 Jan 13, 2012 Thread starter #5 asante nishakaribia, ila uyole nishapita
B bidada Senior Member Joined Jan 12, 2012 Posts 127 Reaction score 65 Jan 13, 2012 Thread starter #6 TaiJike said: Karibu, BIDADA. ni BiDada wa ukweli au we ni ME. Click to expand... bidada wa ukwehe, vp kwan
TaiJike said: Karibu, BIDADA. ni BiDada wa ukweli au we ni ME. Click to expand... bidada wa ukwehe, vp kwan
B bidada Senior Member Joined Jan 12, 2012 Posts 127 Reaction score 65 Jan 13, 2012 Thread starter #7 aikaruwa1983 said: mwagito!!!1 Click to expand... segito
mikatabafeki JF-Expert Member Joined Dec 29, 2010 Posts 12,771 Reaction score 4,656 Jan 13, 2012 #8 ​karibu sana
B bidada Senior Member Joined Jan 12, 2012 Posts 127 Reaction score 65 Jan 13, 2012 Thread starter #9 nashukuru,kuna soda humu?
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,380 Reaction score 2,956 Jan 13, 2012 #10 Karibu bidada, humu kuna kila kitu. Zaidi ya soda.
B bidada Senior Member Joined Jan 12, 2012 Posts 127 Reaction score 65 Jan 13, 2012 Thread starter #11 ngoja nijionee mwenyewe kwa macho
Michael Amon JF-Expert Member Joined Dec 22, 2008 Posts 8,769 Reaction score 3,649 Jan 13, 2012 #12 Karibu sana. habari za JF?
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Jan 13, 2012 #13 Karibu sana
Mshume Kiyate JF-Expert Member Joined Feb 27, 2011 Posts 6,764 Reaction score 908 Jan 14, 2012 #14 Karibu sana
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,862 Reaction score 13,845 Jan 14, 2012 #15 Karibu sana JF mkuu.
likke Member Joined Dec 22, 2011 Posts 35 Reaction score 9 Jan 14, 2012 #16 bidada said: mi mgeni naombeni mnikaribishe,pokeeni na mikungu ya ndiz toka tukuyu Click to expand... karibu mgeni! ngoja nipokee huo mkungu maana wote wamegoma kukupokea,!
bidada said: mi mgeni naombeni mnikaribishe,pokeeni na mikungu ya ndiz toka tukuyu Click to expand... karibu mgeni! ngoja nipokee huo mkungu maana wote wamegoma kukupokea,!
ndetichia Platinum Member Joined Mar 18, 2011 Posts 27,769 Reaction score 6,590 Jan 14, 2012 #17 like said: karibu mgeni! ngoja nipokee huo mkungu maana wote wamegoma kukupokea,! Click to expand... eti enheee:bange::couch2:
like said: karibu mgeni! ngoja nipokee huo mkungu maana wote wamegoma kukupokea,! Click to expand... eti enheee:bange::couch2:
Vmark. JF-Expert Member Joined Aug 2, 2011 Posts 1,353 Reaction score 274 Jan 14, 2012 #18 Karibu xana! Ulinkafu??
B bidada Senior Member Joined Jan 12, 2012 Posts 127 Reaction score 65 Jan 14, 2012 Thread starter #19 ndi nkafu vmark, utwalilino
B bidada Senior Member Joined Jan 12, 2012 Posts 127 Reaction score 65 Jan 14, 2012 Thread starter #20 asanteni wapendwa nimekaribia na sweta nimevua maana kuna joto humu.