Wenyeji wa Hydom nijuzeni palivyo

Wenyeji wa Hydom nijuzeni palivyo

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Posts
19,943
Reaction score
37,837
Wasalaam,

Nipo jijini Arusha sasa, baadae nitaenda Karatu then Hydom. Wenyeji wa Hydom tafadhali nipeni ABC za Hydom na wilaya ya Mbulu kwa ujumla.
 
Wasalaam,

Nipo jijini Arusha sasa, baadae nitaenda Karatu then Hydom. Wenyeji wa Hydom tafadhali nipeni ABC za Hydom na wilaya ya Mbulu kwa ujumla.

Ndiyo mahala pekee Tanzania nzima hakuna upigwaji wa Gitaa la Solo la ' Dally Kimoko ' Mkuu.
 
Back
Top Bottom