Wenye uzoefu na maisha ya ndoa please nishaurini, muhimu sana


E

eskobas2016

Member
Joined
Jul 14, 2016
Messages
71
Likes
31
Points
25
E

eskobas2016

Member
Joined Jul 14, 2016
71 31 25
Hey guys NAOMBENI USHAURI WENU, Najua ushauri wa wengi huwa waleta uelewa na akili ya kuambiwa changanya na yako ili vitu viende sawa, mimi na mke wangu tumekuwa mbali kwa muda wa karibu miaka miwili sasa kwa kuwa yeye ni mtu wa nchi nyingine nami ni mtanzania na to be honest i really miss my wife, The thing huko aliko hana pesa wala Biashara nami hapa nilipo Bagamoyo nina vijibiashara vyangu vinavyonipa just mlo wa kila siku, However hivi juzi mke wangu ameniambia nimkatie ticket ya ndege ili aje Tanzania ambapo nimepiga mahesabu itani cost almost 2million, nimefikilia hiyo pesa si ni bora niwekeze kwenye kuongeza mtaji wa biashara na nikifanikiwa zaidi ndo nimtumie, au kama ungekuwa wewe ungefanyaje, kumtumia nauli na akija kila kitu kinakuwa juu yako kuanzia kula kwake hadi kulala as yeye hatokuwa na kazi AU umuache na hiyo pesa uongezee mtaji wa biashara hadi utakapo kuwa kibiashara ndipo umlete???? Naomba mawazo na maoni yako.
 
nimbagonza

nimbagonza

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2015
Messages
964
Likes
619
Points
180
nimbagonza

nimbagonza

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2015
964 619 180
Ungempenda ungeshamtumia kabla hata hajakuomba pesa unamtafutia nani kama siyo familia yako!?
 
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
4,004
Likes
2,914
Points
280
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
4,004 2,914 280
Mtumie tuu usipotuma utakuta c. Wako
 
pirates lil

pirates lil

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
850
Likes
672
Points
180
Age
24
pirates lil

pirates lil

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2016
850 672 180
Duh sija kuelewa kabiasa umemuohwa kweli na pili kwao wana kutambuwa ???? Unavyo sema mkewako !!!??
 
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
4,004
Likes
2,914
Points
280
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
4,004 2,914 280
Kaka we MPE hela aje ohooo wanawake wengine kuvumilia sana Long distance relation hawawez
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,215
Likes
2,346
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,215 2,346 280
Mlete na ahamie mazima bongo hasirudi tena Kenya. Muanze biashara pamoja
 
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2016
Messages
1,057
Likes
1,397
Points
280
Age
4
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2016
1,057 1,397 280
Me najiuliza nchi gan hiyo nauli ya ndege kuja dar 2m??? Hii sio ndoa ya social netwk kweli?
 
M

Mtafuta kiki

Member
Joined
Jun 3, 2016
Messages
76
Likes
32
Points
25
Age
48
M

Mtafuta kiki

Member
Joined Jun 3, 2016
76 32 25
Mh...hyo milioni unayo au huna...mana kama kuwekeza ndo umeta akili ya kuwekeza sahv baada ya kukuomba aje
Kwanza unawezaje ishi mbali na mkeo...huko alipo tena c ww unaemuhudumia...kaka upo serious kweli au hii ni hadith ya kutunga...umeoa alafu ukaacha mkeo akae mbali tena sio kikazi..du
People we differ
 

Forum statistics

Threads 1,236,754
Members 475,220
Posts 29,267,790