Wenje,Kiwia,Machemuli watikisa jiji la Mwanza. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenje,Kiwia,Machemuli watikisa jiji la Mwanza.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Idimulwa, Mar 25, 2012.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wakuu...Heshima kwenu.

    Nipo viwanja vya Kabuhoro kata ya Kirumba jijini Mwanza.Wabunge wa CDM ...Kiwia-Ilemela,Wenje-Nyamagana na Machemuli-Ukerewe..Wamefunika ile mbaya...Ni kwenye kampeni za udiwani kata ya Kirumba jijini Mwanza...kufuatia kifo cha diwani MANOKO(CHADEMA)kilichotokea mwaka jana.
     
  2. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,549
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Ahsante mkuu kwa habar! Lakini huku zitto katuchanganya sana sijui ndo ugonjwa wake wa kichwa unamsumbua.
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,891
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Jitahidi mkuu kuwa unatupia kapicha kamoja kamoja ili hata sisi tuliko huku Msoga kijijini tuburudike mioyoni.
     
  4. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wenje, Machemuli na Mbunge wangu Kiwia kazi moja. Kamata mwizi man.
     
  5. commited

    commited JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,620
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135

    Mkuu asante kwa taarifa mujarabu.. lakini tupe hali halisi ikoje, watu , mwitikio umekaaje, tupia vipicha meen, vipi fanyeni tathimini hraka hapo watu wangu mjue je shaada bado wanazo maana huko Arumeru east Magamba wanapumulia kucha.,. wameamua kununua kadi za kupigia kura kwa tsh 100,000/= ili kuwa na watu wachache waliowapanga tayari
     
  6. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,489
    Likes Received: 429
    Trophy Points: 180
    Shardcole umechanganywa na nini, ugonjwa wa akili sio wa Zito ila wewe, kwani na wewe ni mbunge wa CCM? manaake naona akili yako kama woooow!
     
  7. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 6,146
    Likes Received: 1,957
    Trophy Points: 280
    Inaonekana wewe zezeta umetumwa! Amewachanganya wewe na mkeo!
     
Loading...