Wenje akabidhi pikipiki Nyamagana

Wenje akabidhi pikipiki Nyamagana

Pwaaaa

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Posts
248
Reaction score
67
WANA JF Mambo?. Naona mbunge wa Nyamagana jiji la Mwanza, Ezekiel Dibogo Wenje amedhamiria kuijenga CHADEMA. Jana alikabidhi pikipiki 4 kwa Kamati Tendaji ya chama Nyamagana. Nyingine tena 4 atazitoa Februari, 2014 na akasema: "Tulianza na Mungu, tutamaliza na Mungu 2015". Waungwana naomba kuwasilisha. Wenje ni mwenye shati la Madoadoa!
 

Attachments

  • IMG_9527.JPG
    IMG_9527.JPG
    1.5 MB · Views: 577
  • IMG_9529.JPG
    IMG_9529.JPG
    1.3 MB · Views: 380
wenje huyu ninayeskia anaishi dar alaf akiuliza anasema yeye ni waziri kivuli au?
 
Amalizie aondoke tumemchoka anakabidhi chama pikipiki badala ya sisi vijana ???
 
Wenzio wameanza na Mungu wanamalizia na Mungu, we umeanza na majungu bilashaka utamalizia na shetani sio?

mungu gan huyo labda kama wana mungu wao lakn si mungu nimjuaye mimi. Kama ni hvyo washpngekuwa wanaitisha vurugu vijana wanauawa kwenye mbndamano yasiyo ya lazma
 
mungu gan huyo labda kama wana mungu wao lakn si mungu nimjuaye mimi. Kama ni hvyo washpngekuwa wanaitisha vurugu vijana wanauawa kwenye mbndamano yasiyo ya lazma

Kwani umjuaye wewe ni Mungu gani?? Mungu wanayemzungumzia wenzako jina lake linaandikwa kwa herufi kubwa (Mungu)lakini naona wa kwako naona ni herufi ndogo (mungu)............!!
 
mungu gan huyo labda kama wana mungu wao lakn si mungu nimjuaye mimi. Kama ni hvyo washpngekuwa wanaitisha vurugu vijana wanauawa kwenye mbndamano yasiyo ya lazma




kuna jingine unalowaza? embu toa maoni yako
 
mungu gan huyo labda kama wana mungu wao lakn si mungu nimjuaye mimi. Kama ni hvyo washpngekuwa wanaitisha vurugu vijana wanauawa kwenye mbndamano yasiyo ya lazma
umevuka mstari mwekundu...
Wewe unamjua mungu kweli wew?ukenge mwingine acheni... kenge wewe
 
wenje kwa nyamagana ni kamanda wa ukweli ni mbunge anae heshimika sana tuendele kumpa ushirikiano pamoja tutashinda hii miccm
 
mungu gan huyo labda kama wana mungu wao lakn si mungu nimjuaye mimi. Kama ni hvyo washpngekuwa wanaitisha vurugu vijana wanauawa kwenye mbndamano yasiyo ya lazma

Ni MUNGU MKUU WA MBINGUNI sio mungu wa kina mwigulu na nape
 
Back
Top Bottom