Wengi wanajutia maamuzi waliyofanya 2015

Wengi wanajutia maamuzi waliyofanya 2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Posts
2,941
Reaction score
3,964
Wengi niliozungumza nao hasa wa chama cha kijani wanajutia sana uamuzi walioufanya 2015 na wanaapa kutofanya makosa 2020. Sitaki kuwalaumu kutokana na presha iliyokuwepo uchaguzi uliopita lakini pia hili ni fundisho tosha kuwa chama cha kijani ni kile kile na tusitegemee mabadiliko. Kama wameweza kuongoza kwa zaidi ya miaka 55 lakini bado tuna changamoto lukuki nadhani ni muda muafaka wa kuwakabidhi nchi wengine waje na fikra mpya za maendeleo.

Sitaki kusema kwamba hao watakaokabidhiwa nna uhakika wa 100% kwamba watatuvusha lakini naamini watajitahidi kutupeleka kwenye njia tunayoitegemea (80%) ili chaguzi zinazofwata waweze kukabidhiwa tena nchi.

Watanzania wenzangu tusifanye makosa 2020.
 
Wengi niliozungumza nao hasa wa chama cha kijani wanajutia sana uamuzi walioufanya 2015 na wanaapa kutofanya makosa 2020. Sitaki kuwalaumu kutokana na presha iliyokuwepo uchaguzi uliopita lakini pia hili ni fundisho tosha kuwa chama cha kijani ni kile kile na tusitegemee mabadiliko. Kama wameweza kuongoza kwa zaidi ya miaka 55 lakini bado tuna changamoto lukuki nadhani ni muda muafaka wa kuwakabidhi nchi wengine waje na fikra mpya za maendeleo.

Sitaki kusema kwamba hao watakaokabidhiwa nna uhakika wa 100% kwamba watatuvusha lakini naamini watajitahidi kutupeleka kwenye njia tunayoitegemea (80%) ili chaguzi zinazofwata waweze kukabidhiwa tena nchi.

Watanzania wenzangu tusifanye makosa 2020.
Ukikaribia muda, watalegezewa kisha watasahahu.
Watalainika watamchagua tena kwa mbwembwe zote.
 
Wengi niliozungumza nao hasa wa chama cha kijani wanajutia sana uamuzi walioufanya 2015 na wanaapa kutofanya makosa 2020. Sitaki kuwalaumu kutokana na presha iliyokuwepo uchaguzi uliopita lakini pia hili ni fundisho tosha kuwa chama cha kijani ni kile kile na tusitegemee mabadiliko. Kama wameweza kuongoza kwa zaidi ya miaka 55 lakini bado tuna changamoto lukuki nadhani ni muda muafaka wa kuwakabidhi nchi wengine waje na fikra mpya za maendeleo.

Sitaki kusema kwamba hao watakaokabidhiwa nna uhakika wa 100% kwamba watatuvusha lakini naamini watajitahidi kutupeleka kwenye njia tunayoitegemea (80%) ili chaguzi zinazofwata waweze kukabidhiwa tena nchi.

Watanzania wenzangu tusifanye makosa 2020.
Any decision you make in Life you are Responsible for it
 
Wengi niliozungumza nao hasa wa chama cha kijani wanajutia sana uamuzi walioufanya 2015 na wanaapa kutofanya makosa 2020. Sitaki kuwalaumu kutokana na presha iliyokuwepo uchaguzi uliopita lakini pia hili ni fundisho tosha kuwa chama cha kijani ni kile kile na tusitegemee mabadiliko. Kama wameweza kuongoza kwa zaidi ya miaka 55 lakini bado tuna changamoto lukuki nadhani ni muda muafaka wa kuwakabidhi nchi wengine waje na fikra mpya za maendeleo.

Sitaki kusema kwamba hao watakaokabidhiwa nna uhakika wa 100% kwamba watatuvusha lakini naamini watajitahidi kutupeleka kwenye njia tunayoitegemea (80%) ili chaguzi zinazofwata waweze kukabidhiwa tena nchi.

Watanzania wenzangu tusifanye makosa 2020.
wanajuta kwasababu waliyokuwa wanafanyia watanzania yalikuwa hayatekelezeki ulikuwa mwendo wa kupiga dili na ahadi kemikemi elf2015 mungu alitupa mfyeka mistu na sasa lazma mjute na mtaendelea kujuta sisi huku burudani hatukuzoea vya kunyonga maisha yanaenda pouwa kwa hyo jutia ww mwenyewe siyo wote jifkrie mwenyewe siyo wote wanaojutia kusajir hicho chuma wengine tunafurahia ,mazoea uliyokuwa nayo ndoo yanakupa shida baada utaratibu kuzingatiwa
 
Wengi niliozungumza nao hasa wa chama cha kijani wanajutia sana uamuzi walioufanya 2015 na wanaapa kutofanya makosa 2020. Sitaki kuwalaumu kutokana na presha iliyokuwepo uchaguzi uliopita lakini pia hili ni fundisho tosha kuwa chama cha kijani ni kile kile na tusitegemee mabadiliko. Kama wameweza kuongoza kwa zaidi ya miaka 55 lakini bado tuna changamoto lukuki nadhani ni muda muafaka wa kuwakabidhi nchi wengine waje na fikra mpya za maendeleo.

Sitaki kusema kwamba hao watakaokabidhiwa nna uhakika wa 100% kwamba watatuvusha lakini naamini watajitahidi kutupeleka kwenye njia tunayoitegemea (80%) ili chaguzi zinazofwata waweze kukabidhiwa tena nchi.

Watanzania wenzangu tusifanye makosa 2020.
Alafu mbadala ndo Kingunge, lowassa, sumaye na genge lao la wanafiki kina Mbowe wasiomaanisha wakisemacho?? Watanzania 2020 itakuwa ni kimbunga, utashangaa mwenyewe JPM atavyozoa kura nyingi, ngome za ukwwa zinapumulia mashine nazo.
 
Wanaojutia ni members wa jf tu .ila huku mitaani watu wamenenepa tunakula fresh majumbani kwetu wote wanamkubali magufuli
Alafu members wa jf ukiangalia hapo juu kwenye members wako laki nne na ushee licha ya watu kuwa na ID kama nne hivi kwa mtu mmoja, na bado hao members sio wote kuwa ni bavicha!!
 
Any decision you make in Life you are Responsible for it
80% kwa utaft upi aisee kwa hao wanatuhumu watu nimafisadi mwisho wake wanawachukua. labda wengine,kama mtu ni mwizi inakuwaje unampa uongoz kwenye chama na akagombea uraisi, ili aibie watanzania na genge lake na watanzania waanze kujuta ,
 
80% kwa utaft upi aisee kwa hao wanatuhumu watu nimafisadi mwisho wake wanawachukua. labda wengine,kama mtu ni mwizi inakuwaje unampa uongoz kwenye chama na akagombea uraisi, ili aibie watanzania na genge lake na watanzania waanze kujuta ,
Mgongo wa chupa na Uzalendo wa kweli Bila kusahua kuombewa
 
Alafu mbadala ndo Kingunge, lowassa, sumaye na genge lao la wanafiki kina Mbowe wasiomaanisha wakisemacho?? Watanzania 2020 itakuwa ni kimbunga, utashangaa mwenyewe JPM atavyozoa kura nyingi, ngome za ukwwa zinapumulia mashine nazo.
Naona povu linakutoka mkuu..Ww km utapigia chama chako kijani endelea tu haulazimishwi kuwa na fikra mpya
 
Back
Top Bottom