Wengi wako shule sasa hivi, hivi bavicha hawasomi?


L

lendomza

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
397
Likes
226
Points
60
L

lendomza

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2016
397 226 60
mwezi kama huu wanafunzi wako kwenye mtihani ( university examination) , sekondari wako madarasani , najiulize hao vijana Wa chadema bavicha hawasomi?? maana vijana 5000 siyo mchezo!!!kama hawasomi chadema itatuletea viongozi Wa namna gani??
 
farajakwangu

farajakwangu

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2015
Messages
1,950
Likes
519
Points
280
farajakwangu

farajakwangu

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2015
1,950 519 280
mwezi kama huu wanafunzi wako kwenye mtihani ( university examination) , sekondari wako madarasani , najiulize hao vijana Wa chadema bavicha hawasomi?? maana vijana 5000 siyo mchezo!!!kama hawasomi chadema itatuletea viongozi Wa namna gani??
Si ni walewale walioandaliwa na serikali ya ccm
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,133
Likes
5,173
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,133 5,173 280
Bavicha ni wale vijana ambao walifeli darasa mkashindwa kuwaendeleza, ni wale Form 4 ambao wamefeli kwa sababu ya mitaala mibaya, ukosefu wa walimu na mazingira mabaya ya kujifunzia, Bavicha ni vijana waliokosa mikopo ya kwenda vyuo, Bavicha ni vijana walio hitimu vyuo mbalimbali lakini hawana kazi, Bavicha ni vijana ambao wapo vyuoni na tarehe 20 wengi wao watakuwa wamemaliza mitihani.
 
Okol36

Okol36

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2015
Messages
1,387
Likes
470
Points
180
Okol36

Okol36

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2015
1,387 470 180
Itakua wanasubiria ajira
 
L

lendomza

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
397
Likes
226
Points
60
L

lendomza

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2016
397 226 60
khaaa!!Mkuu molembe kwa hiyo unataka kuniambia kuwa asilimia kuwa ya bavicha hawajasoma?? if so chama chako kimechukua hatua gani ?mfano kujenga sekondari au English medium schools!!!!maana nasikia kuna mbunge huko kaskazini alipoulizwa kama anajua kingeleza kasema hajui?umesoma sekondari kasema sikusoma!!
 
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
2,830
Likes
2,318
Points
280
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2015
2,830 2,318 280
Bavicha ni wale vijana ambao walifeli darasa mkashindwa kuwaendeleza, ni wale Form 4 ambao wamefeli kwa sababu ya mitaala mibaya, ukosefu wa walimu na mazingira mabaya ya kujifunzia, Bavicha ni vijana waliokosa mikopo ya kwenda vyuo, Bavicha ni vijana walio hitimu vyuo mbalimbali lakini hawana kazi, Bavicha ni vijana ambao wapo vyuoni na tarehe 20 wengi wao watakuwa wamemaliza mitihani.
inaruhusiwa kabisa chadema kuwalipia ada
 
mbaumbau

mbaumbau

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2014
Messages
215
Likes
53
Points
45
mbaumbau

mbaumbau

JF-Expert Member
Joined May 24, 2014
215 53 45
Si ni walewale walioandaliwa na serikali ya ccm
Kwahyo bavicha wana copy strategies za ccm?au mi ndo sielew......piga kaz h2onuni ww... unatumwa ukafanye fuko wakat wenzako wapo dar wanakula raha
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,218
Likes
30,481
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,218 30,481 280
khaaa!!Mkuu molembe kwa hiyo unataka kuniambia kuwa asilimia kuwa ya bavicha hawajasoma?? if so chama chako kimechukua hatua gani ?mfano kujenga sekondari au English medium schools!!!!maana nasikia kuna mbunge huko kaskazini alipoulizwa kama anajua kingeleza kasema hajui?umesoma sekondari kasema sikusoma!!
English medium za nini wakati hiyo English inapanda kuliko wengine wenye DhP? Hao nadhani watakuwa walinyimwa fursa tuu lakini uwezo wanao maana lugha ya kujifunzia wanaijua.
Shida ni wale wasioijua wamesomaje?
 
Chizi Maarifa

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
1,602
Likes
1,721
Points
280
Chizi Maarifa

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
1,602 1,721 280
Sasa afadhari na huyo asiyejua kiingereza. Wewe mbona hujui kiswahili? KiingeLEza ndo nini?

khaaa!!Mkuu molembe kwa hiyo unataka kuniambia kuwa asilimia kuwa ya bavicha hawajasoma?? if so chama chako kimechukua hatua gani ?mfano kujenga sekondari au English medium schools!!!!maana nasikia kuna mbunge huko kaskazini alipoulizwa kama anajua kingeleza kasema hajui?umesoma sekondari kasema sikusoma!!
 
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
3,364
Likes
1,370
Points
280
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
3,364 1,370 280
Bavicha wengi ni wacheza Pool Table.
 
farajakwangu

farajakwangu

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2015
Messages
1,950
Likes
519
Points
280
farajakwangu

farajakwangu

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2015
1,950 519 280
Kwahyo bavicha wana copy strategies za ccm?au mi ndo sielew......piga kaz h2onuni ww... unatumwa ukafanye fuko wakat wenzako wapo dar wanakula raha
Mkuu soma post #4 molembe,nilimaanishaivo.
 

Forum statistics

Threads 1,235,149
Members 474,353
Posts 29,213,277