Wengi condom nikatika Jukwaa!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wengi condom nikatika Jukwaa!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Aug 9, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,522
    Trophy Points: 280
    Wakuu,
    Hivi kwauchunguzi wako na wewe mwenyewe sema hivi matumizi ya kondom yanazingatiwa??
    Maana nachojua unatumia kawiki tu mwishowe unaanza kutembelea rimu(Ring)Hata wanawake wao ndo kabisa maamuzi hawana ikifika wiki huyo...........eti sasando umefanyeje kwakua umemmnyeshea kesho kwakuwa ushajijengea jana nilitembelea rimu hakuna nachozuia sas ndo unaongeza speed 120!!!
    Nawengine utasikia wanasema zilikuwa kwenye wallet katika suruali nilipotundika kwenye hanger nikaona mbali nikaacha!!!
    Wengine eti nikaona linafanya prrrrrrprrrrr nikatoa!!
    Wengine eti nikivaa chakwanza tu chapili inalala!!!
    Swali je wewe unavaa tuwe wakweli kuleta mada mezani.:thumb::amen:
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 9, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,267
    Likes Received: 27,923
    Trophy Points: 280
    Mimi nadhani idadi kubwa ya watu hawavai condom. Ni kuyeyushana tu....
     
  3. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,254
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Kama amepima, kavu is ok!
    Kama hajapima, condom lazima!
    Kwa Mume/Mke kavu is ok!
    La sivyo condom lazima.
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,522
    Trophy Points: 280
    Wengi wanatembelea limu Papa mopao!!kupima uanajua wewe na watu wakwenu zaire lakini bongo.............pure leather mkuu!!:playball:
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    unakutana na mtu siku ya kwanza unavaa,............baada ya wiki ati mshajuana mnaacha kuvaa. Mlipima?

    itabidi nijibu kuwa uvaaji hauzingatiwi, wala watu hawako serious kihivyo na hilo suala kwa kweli
     
  6. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,254
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Ndo maana hatuponi!
     
  7. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,254
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Ukipima na kujua afya ya mwenzio basi haina tabu unajiachia full mzux lkn siku ya kwanza unavaa na baadae mnaacha bila kupima hapo sasa!!!
     
  8. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    G no offence ila inabidi nikuulize hapa Unayajuaje haya au wewe mmoja wao??
    :A S 39::A S 39::A S 39::A S 39:
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,059
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    mi mwendo wangu ni kavu mwanzo mwisho..hata kanisa takatifu la Roho linakataza kondomu..sasa mimi namuogopa mungu na maagizo ya kanisa basi ni kavu tu
     
  10. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kabla ya kupima afya yangu plus kuoa, it would happen kwenda bila kondom. Lakini baada ya kupima, no way. Bora gemu liahirishwe.
     
  11. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2013
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,172
    Likes Received: 7,349
    Trophy Points: 280
    imenitokea sina hamu, nimechoka.
     
  12. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2013
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,522
    Trophy Points: 280
    Mimi yawekana ni me experience kutokana na hili ila nataka nikwambie sisi wanaume tunaambiana mtukio yetu hivyo unakuta mtu anakwambia jana nilipata demu labda wametoka club tukaenda guest lakini demu akawa hataki nikmpga sound kakubali kaingia mimi sikukawiza.......sasa hapo kuna condomu?ukimuuliza anabaki kucheka!
     
  13. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2013
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,522
    Trophy Points: 280
    Sasa badrika!
     
  14. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2013
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,522
    Trophy Points: 280
    Mhmm kama unauwezo huo hongera!
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2013
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Mhhh pagumu sana kuvaa hizo makitu aise
    Tunaongea tuu kwenye mtandao ila ukishaingia na kuvua suruali inavyotupwa mbali na wewe hata uvivu wa kwenda kuichukua utafute condom unakuwa haupo kabisa
     
  16. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2013
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,590
    Likes Received: 9,521
    Trophy Points: 280
    Ila kwa kweli mkuu hata mie huwa sivai...naona kama zinanichelewesha "mambo"
     
  17. Lisa

    Lisa JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2013
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 1,568
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    "mi mwendo wangu ni kavu mwanzo mwisho..hata kanisa takatifu la Roho linakataza kondomu..sasa mimi namuogopa mungu na maagizo ya kanisa basi ni kavu tu" by KIGOGO

    DUh Kigogo! Nakuogopa kwa hiyo wewe Condom kwako Ni BIG NOOOOOOOOOOOOO! Khaaaaaaaaaaaaaa! Umenishangaza sana. Haya kila la kheri katika hizo game zako.
     
  18. TAMKO

    TAMKO JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2013
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 1,051
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 135
    Kondom!! eti Kwani kondom ni kitu gani ..?
     
  19. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2013
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,172
    Likes Received: 7,349
    Trophy Points: 280
    mara nyingi tunakumbuka baada ya kazi!
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2013
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,534
    Likes Received: 21,013
    Trophy Points: 280
    mnhhhhhhhhhhh
     
Loading...