Mwendawazimu ni wewe usiyeweza tambua kuwa watoto wanaweza fanya jambo ambalo alifikiriki na kumuona mtoto alivaa hivyo kuwa ni mwenda wazimu.
Mwendawazimu ni wewe usiyeweza tambua
...kuwa watoto wanaweza fanya jambo ambalo alifikiriki
na kumuona mtoto alivaa hivyo kuwa ni mwenda wazimu.
Kwa hapa tanzania baba wa huyo mtoto amesolve problem nyingi sana!Ni baba
Mwendawazimu ni wewe usiyeweza tambua kuwa watoto wanaweza fanya jambo ambalo alifikiriki na kumuona mtoto alivaa hivyo kuwa ni mwenda wazimu.
FACIAL EXPRESSION YA HUYU DOGO INAKUONYESHA KARIDHIKA NA 'SITUATION' HII...
![]()
Angekuwa amevaa ya chadema mngeshadadia na misifa hatari, okey ndio ashapigwa, wewe uliyeipost unatofauti gani na huyo unayehisi ni mwendawazimu aliyeipiga??
Kwa hapa tanzania baba wa huyo mtoto amesolve problem nyingi sana!Ni baba
mjanja si mwendawazimu.
Sikufikiri Kama nawewe unaweza kusupport upuuzi....!!! Huyu kavalishwa kisha akapigwa picha, kwa lengo maalum